Naomba kujulishwa katizo la umeme saa ngapi

Muite

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
819
1,000
Wana JF najua humu ndani wapo ambao ni wafanyakazi wa TANESCO. hebu tupeane taarifa ni muda gani umeme utakatwa ili tusione mjadala wa Escrow
 

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,822
2,000
hakuna haja ya kuuliza ukijua tu bunge linaanza saa ngapi na umeme ndo unakatwa
 

boyfriendy

JF-Expert Member
Sep 9, 2012
1,989
2,000
Mafundi wapo kazini watawarudishia baada ya kazi kukamilika
 

Attachments

  • 1417268783585.jpg
    File size
    15.1 KB
    Views
    79

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom