Naomba kujulishwa hatua za kumshtaki mtu aliekutapeli mtandaoni

Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,279
Points
2,000
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,279 2,000
Maada husika inajieleza...
Ndugu wakubwa na Wadogo habari zenu
Kwanza niombe tu samahani kwa ambao chapisho langu litawakwaza kwa namna moja au nyingine wasitoe lugha za kashfa katika chapisho hili!

Kuna mtu amenitapeli tuliewana nae anitumie Mzigo kwa makubaliano mengine ila ametuma Mzigo pungufu tofauti na makubaliano na katika kuulizia amedai nimpeleke popote ninapopajua.

Kwa kweli, ukweli wangu ni kwamba sina uhakika wa kufika dar es salaamu kwa ajili ya kumshtaki ila ushahidi wa sauti na Messege zake zote tangu mwanzo wa makubaliano hadi saizi ninazo.

Swali langu ni kwamba Je? Ninaweza kumshitaki vipi hata nikiwa nje ya Jiji la Dar es salaamu ili nipate haki yangu? Na kama utaratibu huo utakuwepo taratibu zake zipoje?
 
N

Ninux

Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
37
Points
95
N

Ninux

Member
Joined Oct 9, 2016
37 95
Kwa bahati mbaya siwezi kukusaidia lakini ninataka kukuambia kwamba una bahati nzuri kwa sababu huishi Zanzibar ambapo SMZ wanasaidia sana matapeli!😡
 
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,279
Points
2,000
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,279 2,000
Mkuu smZ wanasaidia matapeli ndio ninj tena
 
punditt

punditt

Member
Joined
Feb 19, 2019
Messages
62
Points
95
punditt

punditt

Member
Joined Feb 19, 2019
62 95
karipoti cybre crime watalifatilia, na haki yako itapatikana
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,144
Points
2,000
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,144 2,000
Unaweza kumshitaki ila jua utatumia muda na pesa nyingi kutopata unachokitafuta, next time kuwa smart unapofanya manunuzi ya mbali na ulipo, achana na habari za kukubaliana, wabongo uaminifu katika biashara bado ni zero, uongo na utapeli ni mwingi.
Kama upo mbali tafuta mtu unaemwamini kama rafiki au ndugu, akusaidie kukamilisha na kukagua unachotaka kununua ndipo utume pesa, nayeye hakikisha unampa ya kumlinda na kumpotezea muda kufatilia mambo yako.
 

Forum statistics

Threads 1,303,747
Members 501,127
Posts 31,491,166
Top