Naomba kujulishwa bei za kufungiwa umeme | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujulishwa bei za kufungiwa umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ase, Apr 17, 2011.

  1. ase

    ase Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakuu samahan naomba kwa watu wenye uzoefu na mambo ya umeme.hivi ukishafanya wiring na ukalipa ela ya saveyer.na kama nguzo ipo karibu na nyumba hivi hapo kwa kawaida uwa wanalipisha sht ngapi?
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Utalipa laki 400,000 ya TANESCO na laki 100,000 ya rushwa ili ufungiwe fasta!!!!
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,642
    Likes Received: 2,458
    Trophy Points: 280
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,642
    Likes Received: 2,458
    Trophy Points: 280
    Hapo Uliposema Atalipa Laki Nne Na Moja Ya Rushwa
     
  5. LEWANGANGUMU

    LEWANGANGUMU JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2016
    Joined: Feb 19, 2016
    Messages: 280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    kama yupo kijijini ni nafuuu sanaaaaaaaaa

    kuna mpango wa REA vjijin
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2016
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 20,506
    Likes Received: 11,768
    Trophy Points: 280
    300,000/-
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,642
    Likes Received: 2,458
    Trophy Points: 280
    Kwasasa Bei Ni Kuanzia Nguzo Moja Ni Laki Tano Kama Sijakosea.
     
  8. wakusoza

    wakusoza JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2016
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 250
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    kama unajiran yako kavuta bas ww kuta umelowa kwake ila ukilipia leo utafungiwa mwakan miezi ya katkat
     
Loading...