Naomba kujua ukweli juu ya tuhuma za usalama wa kuhifadhi pesa kwenye Simcard


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,379
Likes
5,712
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,379 5,712 280
Habari humu!
Wadau naomba mwenye kujuwa ukweli juu ya usalama Wa kuhifadhi Pesa kwenye Simu-pesa za mitandao! Kuna tetesi nimezisikia kwamba si salama kuweka Pesa nyingi eti kwakuwa kuna watu Wa mitandao huwa wanazichungulia na pengine kufanikiwa kuziiba! Pia naomba kujuwa kiwango cha mwisho cha kuhifadhi Pesa katika kila mtandao uliopo Tanzania. Karibuni wadau
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,813
Likes
49,970
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,813 49,970 280
Ni salama, mimi sijawahi kuona mtuhumiwa amefikishwa mahakamani kwa kuiba hela kwenye simu ya mtu labda wewe mwenyewe utoe password yako kwa mtu mwingine
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,379
Likes
5,712
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,379 5,712 280
Ni salama, mimi sijawahi kuona mtuhumiwa amefikishwa mahakamani kwa kuiba hela kwenye simu ya mtu labda wewe mwenyewe utoe password yako kwa mtu mwingine
Ld
U
Ni salama, mimi sijawahi kuona mtuhumiwa amefikishwa mahakamani kwa kuiba hela kwenye simu ya mtu labda wewe mwenyewe utoe password yako kwa mtu mwingine
Hayo maneno yana ukweli lakini? Maana tuhuma zipo Mdau.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,348