Naomba kujua ubora wa hii Star x led TV na TCL

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,537
2,000
Natumia STAR X ina mwaka sasa haijawahi sumbua kitu chochote!
Unataraji tv ikusumbue baada ya mwaka? Kuna tv zina miaka 30 bado zina dunda na hazimjui fundi.
Tv inatakiwa kuanza kutiliwa mashaka at least baada ya miaka 5
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom