Naomba kujua taasisi ya fedha au benki ndani na nje zitoazo seed funding | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua taasisi ya fedha au benki ndani na nje zitoazo seed funding

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by IPILIMO, Oct 28, 2012.

  1. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tafadhari naomba mwenye kujua taasisi za fedha za ndani au nje zinazotoa mikopo ya miradi inayo anza (miradi mipya) na masharti yake. Sorry!
     
  2. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu na mimi natafuta sana iyo connection...nina mradi mpya nataka kuuanzisha wa kilimo kipana zaidi..ngojea niendelee kuchimba data.nitaku pm email yangu tuendelee kubadilisha taharifa mkuu.
     
  3. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Umenena mkuu, wote tuendelee kucheki!!
     
  4. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2013
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna taasisi inaitwa AECF huwa wanatoa mikopo kwa wakulima na wajasiriamali wanaosindika mazao ya kilimo.
    Google jina hilo utawapata kwenye web-site yao ili uone sera zao.
    Good luck.
     
  5. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2013
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Africa Enterprise Challenge Fund (AECF)
     
  6. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  7. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2013
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ameandika kuwa anataka kutengeneza banana wine.
    Kwa hiyo atawapatia soko wakulima wa ndizi, hivyo ni motisha kwa wakulima maana soko linaongezeka.
    Hawa jamaa wa AEFC wanatoa mikopo kwa wajasiriamali kuanzia kwenye kilimo chenyewe, usambazaji pembejeo za kilimo, kuhifadhi mazao, usafirishaji mazao kwenda sokoni, na pia viwanda vya kusindika mazao ya kilimo.
    Hii ina maana kuwa shughuli yoyote inayompa manufaa mkulima wanaiangalia pia.
     
  8. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Thanks very much mkuu, will give you feedback!

     
Loading...