Naomba kujua mishahara ya watu hawa

Mkyamise

JF-Expert Member
Apr 14, 2014
259
250
Wakuu habari za leo?

Naomba kujua mshahara wa watu wafuatao atika vyuo vikuu:
1. Admission officer
2. Examination officer

Asanteni sana.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
6,648
2,000
Wakuu habari za leo? Naomba kujua mshahara wa watu wafuatao atika vyuo vikuu:
1. Admission officer
2. Examination officer
Asanteni sana.
Itategemea na Chuo. Maana kila Chuo kina salary scale yake. Haya sema Chuo gani usiogope.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
6,648
2,000
Tengeru Institute of Community development (Registration officer)
Na MUST examination officer
Ninavyojua MUST wanatumia PHTS hapo ukienda umetoka. Kwa degree 1 ni kuanzia 1.4 hivi take home. Kwa maisha ya Mbeya unatoka.
 

Possibles

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
1,626
2,000
Tengeru Institute of Community development (Registration officer)
Na MUST examination officer
Nenda MUST.
Hizi Community development institutions zina salary ndogo kama Halmashauri tu.

MUST ni Chuo Kikuu wako juu kidogo.
 

Chinedu5

JF-Expert Member
Apr 20, 2015
722
1,000
kaa vizuri na wake zao watakupa siri,au wapo offer ya bia za kutosha wakilewa watakwambia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom