Naomba kujua kiasi cha mshahara wa Msaidizi Afya Mazingira


f_m

f_m

Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
52
Likes
31
Points
25
f_m

f_m

Member
Joined Sep 19, 2017
52 31 25
jamani nimechaguliwa kujiunga na MSAIDIZI AFYA MAZINGIRA naomba kujua mshahara na scale ya hii post
 
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
1,270
Likes
645
Points
280
Age
30
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
1,270 645 280
jamani nimechaguliwa kujiunga na MSAIDIZI AFYA MAZINGIRA naomba kujua mshahara na scale ya hii post
Elimu yako
 
ginnery

ginnery

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2016
Messages
204
Likes
136
Points
60
Age
38
ginnery

ginnery

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2016
204 136 60
Vijana wa sasa hivi ni majanga ungeuliza majukumu yako ni yapi kwanza kwa cheo hicho ningeona una maarifa wwe unakimbilia kuulizia pesa hata kazi ujaanza wwe ni jipu! Kawaulize mshahara waliokusaili
 

Forum statistics

Threads 1,237,320
Members 475,533
Posts 29,284,515