Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua kama local roads zaweza kuwa doubled?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by blackberry m, Apr 24, 2012.

  1. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Ni jambo la kumshukuru Mungu kwa kuiona cku nyingne. Kwa wataalam na wadau wote wa JF, naomba msaada wa kitaalam kama kuna haja ya barabara za ndani kuwa na upana mkubwa. Kuna wilaya flani inafanya madudu ya kufanya barabara zake ni double roads. Hv ni haki kweli au ni uonevu? Fidia wanazolipa ni ndogo sana.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,555
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mh sina uhakika...
    Barabara za ndani unamaanisha zipi?
     
  3. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Barabara za ndani ya wilaya. Mfano ni barabara ya kuiunganisha makao makuu na highway, nyingne ni toward a new district hospital.
     
Loading...