Naomba kujua kama kuna Chuo Tanzania kinatoa Course zinazohusu masuala ya Wakimbizi(Migrants)

mitindo huru

JF-Expert Member
Apr 26, 2016
1,215
2,000
Habari wakuu,
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza nataka kujua kama kuna chuo kinatoa kozi yeyote inayohusiana na masuala ya Wakimbizi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Chuo kinachotoa kozi zinazohusiana na wakimbizi ni chuo Cha Diplomasia kipo Kigamboni jijini Dar es salaam.
Huko utasoma mambo yote yanayohusisha wakimbizi, Diplomasia na mahusiano ya kimataifa n.k

Sent using Jamii Forums mobile app
 

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
5,025
2,000
Unachanganya Mambo. WAKIMBIZI NI REFUGEES NA SI MIGRANTS. Migrants Ni WAHAMIAJI
 

Samvurah

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
364
250
Bachelor of art in peace building and conflict resolution-KAMPALA INTERNATIONAL UNIVERSITY IN TANZANIA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom