Naomba kujua jinsi ya kupata namba ya NIDA kupitia mitandao

DALALI WA VIAZI NJOMBE

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
876
1,000
KWEMA humu nilijisajili mwaka jana mwezi wa kumi na moja lakini mpaka leo naambiwa namba bado haijatoka naomba kujua njia za kuipata asanteni.
 

bioto

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
1,153
2,000
Jina lako la kwanza*jina la ukoo*tarehe, mwezi, mwaka uliozaliwa* jina la mama*jina la ukoo la mama

Kisha tuma kwenda namba 15096

Mfano: MUSA*DEO*11011999*ANNE*LUKAS
 

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
3,768
2,000
Kwanini usiende NIDA,hili jukwaa limekosa thamani ,hata vitoto vya Division 5 vinajifunzia hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom