Naomba kujua ili la kuapiswa rais wa jamhuri ya muungano wa tz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua ili la kuapiswa rais wa jamhuri ya muungano wa tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ruhi, May 26, 2012.

  1. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,199
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Waja jamvi naomba kujua ya kuwa pindi uchaguzi mkuu wa urais,ubunge na udiwani unapomalizika na ili rais aweze kuapishwa na jaji mkuu,ni jaji yupi anayemwapisha ?,je yule aliyechaguliwa na rais mida si mrefu baada ya rais kuchaguliwa na wananchi? ,na kama ni hivyo rais akikosea jaji huyo mtoto wa baba rais atathubutu kwa rais?,au anaapishwa na jaji wa zamani kabla ya jaji mkuu mpya hajaapishwa?
     
Loading...