Naomba kujua historia ya demo walizoonyeshana hayati Rajab Mbhano v/s Chrisant Mzindakaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua historia ya demo walizoonyeshana hayati Rajab Mbhano v/s Chrisant Mzindakaya

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Joel Johansen, Jul 20, 2016.

  1. J

    Joel Johansen JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2016
    Joined: May 12, 2016
    Messages: 249
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 80
    Hayati Rajab Mbhano alikuwa Mbunge wa wakati huo Kigoma mjini, Mh. Chrisant Mzindakaya ndo alikuwa Mkuu wa Mkoa wa Kigoma kipindi hicho.

    Nasikia walikorofishana na kutishiana na baada ya muda Mbunge akaaga dunia kwa ajali kisha kufuatiwa na vifo vya watoto wake kadhaa.

    Je, ni mapigo gani alijitutumua nayo kwa Mzindakaya? Nalolijua ni moja tu ambapo Mzindakaya aliwekewa kikombe hewani ajimininie Chai (Kigoma ni shida:) pia katika mkoa huo huo wa Kigoma, naskia Nyerere aliwahi kwenda ziara kisha wazee waliokuwepo kwenye Kongamano hilo wakapaisha fimbo zao hewani (fimbo zikaganda hewani) then ndo wakakaa kumsikiliza Mwalimu.

    Wajuzi wa Historia iliyofichwa karibuni.
     
  2. LOTH HEMA

    LOTH HEMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2016
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 3,883
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    YUKO wapi mshana jr atufafanulie vizuri miujiza hii? Hii kali.
     
  3. Geofrey Maseta

    Geofrey Maseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2016
    Joined: Nov 24, 2015
    Messages: 1,121
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Nilichosikia kipindi mzindakaya ni mkuu wa mkoa wa kigoma alijaribiwa na wazee wa mji wa kigoma kwa kuning'iniza balakashia hewani na makoti yao ..mfipa yule ( mzindakaya ) alichowafanyia wale wazee ni kuwaambia wainuke kwenye viti lkn wale wazee walishindwa kuinuka ...na mzindakaya kuibuka kidedea ...mkuu wafipa ni habari nyingine kabsa kwa hapa Tz
     
  4. Bosco Robert

    Bosco Robert Member

    #4
    Jul 20, 2016
    Joined: Jan 12, 2016
    Messages: 64
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 25
    watu wa Kigoma watwambie hilo
     
  5. n

    nyabhera JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2016
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Haha. Mbavu sins leteni mavituzi
     
  6. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 4,089
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    mmmmh
     
  7. GOLDGREEN9

    GOLDGREEN9 JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2016
    Joined: Jun 14, 2016
    Messages: 359
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Mfipa chamtoto kwangu aje saiz tushindane!
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2016
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 5,144
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Aseeeee...
     
  9. Midumare Ngatuni Iwato

    Midumare Ngatuni Iwato JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2016
    Joined: Jul 13, 2016
    Messages: 1,479
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Kweli ufalme Wa MUNGU MKUU kama utaonekana kwa wachache sana
     
  10. MJUKUU WA CHIFU

    MJUKUU WA CHIFU JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2018
    Joined: May 2, 2017
    Messages: 3,444
    Likes Received: 4,073
    Trophy Points: 280
    Nilishawahi kusimuliwa hii habari
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...