Naomba kujua eneo zuri kwa biashara ya Pub Arusha

Mrs Bishanga

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
1,004
2,000
Wakuu heshima kwenu.

Kwa wenyeji wa Mkoa wa Arusha (mjini na maeneo ya karibu) ni maeneo gani ni naweza kufungua biashara ya Pub/grocery na ikawa ya mafanikio? Eneo Liwe limechangamka, mzunguko mzuri, Kodi iwe ya kawaida (60,000 hadi 100,000), na lenye usalama kibiashara.

Asanteni sana kwa mtakaoguswa kuchangia.
 

kilicho

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
1,087
2,000
Wakuu heshima kwenu.

Kwa wenyeji wa Mkoa wa arusha (mjini na maeneo ya karibu) ni maeneo gani ni naweza kufungua biashara ya pub/grocery na ikawa ya mafanikio? Eneo Liwe limechangamka, mzunguko mzuri, Kodi iwe ya kawaida (60,000 hadi 100,000), na lenye usalama kibiashara.

Asanteni sana kwa mtakaoguswa kuchangia.
Hapa itategemea pub ya hadhi gani,
Ukishajua hilo ni rahisi kupick eneo
 

livafan

JF-Expert Member
Oct 20, 2016
1,943
2,000
Kajenge Mkonooo kule karibu na East Africa road(bypass), kule watu hawajapata pa kupumzikia mida yetu ya jioni, tena ukitega na kasikilini ka mpira umemaliza mkuu
 

Omerta

JF-Expert Member
Jan 3, 2016
4,393
2,000
Wakuu heshima kwenu.

Kwa wenyeji wa Mkoa wa Arusha (mjini na maeneo ya karibu) ni maeneo gani ni naweza kufungua biashara ya Pub/grocery na ikawa ya mafanikio? Eneo Liwe limechangamka, mzunguko mzuri, Kodi iwe ya kawaida (60,000 hadi 100,000), na lenye usalama kibiashara.

Asanteni sana kwa mtakaoguswa kuchangia.

Hii pub umefungulia wapi tukija chuga tukutafute
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom