Naomba kujua Benki wanakozipeleka fedha chakavu

plan z

JF-Expert Member
Jun 10, 2019
899
1,000
Kama kichwa kinavyojieleza.

Ni kawaida sana unapopeleka fedha bank iwe chakavu au ya kawaida huwa wanazipokea. Ila unapotoa huwa unapokea fedha mpya kabisa.

Je, hizo fedha zingine ambazo sio mpya zinazoenda Bank huwa zinapelekwa wapi? Au kuna means yoyote za kuzifanya mpya?

Nawasilisha.
 

del moe

JF-Expert Member
Apr 4, 2016
742
1,000
Chakavu zaidi huteketezwa..

Chakavu kiasi hurudishwa kwenye mzunguko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom