Naomba kufundishwa haya mambo.

O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
234
Points
250
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
234 250
Kwa kweli tokea nimeanza kwenda kula maisha maeneo fulani fulani sijawahi kuwa na hamu na mwanamke asiyejua kukata mauno; usiombe ukatikiwe na mwanamke mwenye tako laini halafu anayajua kuyakata; jana imebidi nimtoe 20k dada mmoja maeneo fulani sio kama nimempa rushwa maana alikuwa anacheza kama burudani ila sasa anavyokatika ilinifanya nione kiingilio changu hakikuenda bure.
 
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
234
Points
250
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
234 250
Hapa dushe lazima livunjike.

Lakini hii ni malezi na makuzi.mpaka ukulie mazingira ya mambo hayo ndo utakuwa hivi,ingawa waweza jifunza japo hutakuwa na ufundi sn
Dushe kusimaa inasimama mpaka unatamani kutoa ila wanajua kusugua kulingana na eneo dushe lilipo maana uwa najitahidii kupga kitu kinachobana plux boxer pensi ili kuondoa aibu lakini mnara unakuwa nyuzi tisini; ikisiwa tisini sana unawaachia wengine kidgo au nawe unaachia kwanza kdgo unarudi maana nao wanapenda kudatisha ila wengine wanamind
 
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
234
Points
250
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
234 250
dah, kuna watu wanafaidi ivi, kweli 'ngoma' haitaisha
Sehemu kama hiyo ukienda na demu wako mnaweza kugombana bure;_ maana yeye kuyarudi ni yale ya kilokole fulani; wakati mzee baba unaona kwa pembeni jamaa anakatiwa uno plu tako la haja. Hatari sana..sehemu kama hiyo unaenda mwenyewe
 
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
234
Points
250
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
234 250
dah, kuna watu wanafaidi ivi, kweli 'ngoma' haitaisha
Sehemu kama hiyo ukienda na demu wako mnaweza kugombana bure;_ maana yeye kuyarudi ni yale ya kilokole fulani; wakati mzee baba unaona kwa pembeni jamaa anakatiwa uno plu tako la haja. Hatari sana..sehemu kama hiyo unaenda mwenyewep
 
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
234
Points
250
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
234 250
Na pia asikudanganye mtu etu kuna mwanaume hapendi mauno ni kwamba anavumilia tu; ni sawa na mtu kuwa ist/bajaji/ halfu anasema hapendi bmw/benzi
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,190
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,190 2,000
Sehemu kama hiyo ukienda na demu wako mnaweza kugombana bure;_ maana yeye kuyarudi ni yale ya kilokole fulani; wakati mzee baba unaona kwa pembeni jamaa anakatiwa uno plu tako la haja. Hatari sana..sehemu kama hiyo unaenda mwenyewe
Naomba location basii, au ka vipi nipeleke nkaone
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,513
Points
2,000
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,513 2,000
Hawa wanaofundisha haya mavitu na mengine ya ziada wapo mpaka leo,Wanaitwa SOMO,KUNGWI kwa watu wa pwani...kukatika viuno ni sehemu katika mafunzo yao..wanafundisha wasichana,Usafi,jinsi ya kumhandle mume,namna ya kumfuraisha,na mapishi,usafi wake msichana,Ukidate na hawa waliopitia training za Kungwi utajionea tofauti sana na hawa Bugger.com girls...ni kweli unaweza kuwa zezeta kama autokuwa makini kwa shughuli utakazopewa na hawa mamama Shughuli...Uswazi kuna raha yake jamani asikuambie mtu.
 
Rijali jandoni

Rijali jandoni

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2018
Messages
1,470
Points
2,000
Rijali jandoni

Rijali jandoni

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2018
1,470 2,000
nimefungulia kwa kujiachia niliyo yakuta ngoja nikae kimya

wengine piteni hapa msisimame tuu
 
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
234
Points
250
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
234 250
nimefungulia kwa kujiachia niliyo yakuta ngoja nikae kimya

wengine piteni hapa msisimame tuu
Mi mwenyewe nimeshangaa sana maneo ya kujidai weekend hii kote hapakutoshi; pple zimefunguliwa wapi sijui yaani hatari tupu
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,190
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,190 2,000
Ijumaa hii kama utakuwa na muda nikupeleke.ukaone live mitaa fulani hivi karibu na Mabibo,au pia maeneo ya magomeni
Unantia hamu teh kama nawaona kina Dada wamevaa vijora vyenye mipasuo pembeni, kwakweli nitakucheki twende
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,513
Points
2,000
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,513 2,000
Hapa Kungwi alikuwa anahitimisha Training siku ya Kitchen Party ya Mwanafunzi wake.Kwa sasa kuna matatizo kwenye jamaa za kiafrika kwani mabinti wengi wanavunja ungo wakiwa mashuleni.awapati muda wa kupata mafunzo ya Ukubwa na jinsi ya kutunza mume...si ajabu ukakuta binti anaanika mausiano instagram au FB..
Unantia hamu teh kama nawaona kina Dada wamevaa vijora vyenye mipasuo pembeni, kwakweli nitakucheki twende
Kabisa aina neno.. Weekend wewe ni PM tu twende tukaone Kanga Moja....ndembe ndembe
 
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
234
Points
250
O

Opportunitycost

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
234 250
Naomba location basii, au ka vipi nipeleke nkaone
Moja ya vitu vinanishangaza pamoja na wewe kuwepo jijini kutokujua sehemu zenye hizi mambo; starehe yako nini?? Nilivyokuwa nakua nililelewa kwa mazingira hizi mambo ni mbaya; ila asikuambie mtu; unaweza ukawa unaenda kwenye dance na clubs & beach huku umetulia na mtu wako; kuwa na tabia nyingine ni kuendekeza tu, ila out zenye mziki uliochangamka ndo huwa napenda;
 

Forum statistics

Threads 1,307,076
Members 502,332
Posts 31,600,955
Top