Naomba kufundishwa haya mambo.

Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,190
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,190 2,000
Nipo serious kabisa, haya mambo nayapenda kutoka moyoni natamani kujifunza na kuweza kufanya hivi.

Kwa anaejua tafadhali nahitaji mafunzo kwa vitendo, kama kuna malipo nitalipia, kwa alie serious please tuwasiliane pm....kinadada/kina mama wa tanga, pwani pwani wazaramo tafadhali nawaomba natanguliza shukrani za dhati. Mfundishaji awe dar

Nb: MFUNDISHAJI AWE WA KIKE, WAZEE WA FURSA SAMAHANINI SANA



Mtakaoshangaa tafadhali nyie nani huwa anawashangaa kwenye starehe zenu?!



Cc culture gal nahisi nawe ni mambo yako.
 
M

Mjep

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
801
Points
1,000
M

Mjep

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
801 1,000
Ukifundishwa nakushauri usiende kuonyesha hadharani kama hao
 
Coolant

Coolant

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
671
Points
1,000
Coolant

Coolant

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
671 1,000
Kwenye hiyo video ya kwanza huyo jamaa alie katiwa miuno atakua sio mzima
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,748
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,748 2,000
Evelyn,
Si kila kitu chakufaa. Vipo vingine usijaribu hata kuvijua kwa kuwa vina mahali pake ambapo sidhani weye ungelipenda kuwa ka huyo uliyetamani akufundishe. Ni hivi; Weeye uliumbwa kwa ajili ya mwanamume 1 tu na yeye akawepo kwa ajili ya mwanamke 1 tu. Lakini, kwa sababu sisi tunatamani kuona Je fulani atajisikiaje ndio tukatamani tuongezee madoido. Tendo la ndoa ni kuongezeka tu ndo kazi yake. Sasa unapoamua kumfanya mwanamke unavyotaka hapo sio raha tena bali karaha, Mwanamume akisikia mlio kutoka kwa mwanamke anadhani kuwa anamuumiza hivyo moyo unasuuzika kuwa, Nilimuumiza akanivumilia. Hayo si mapenzi.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,190
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,190 2,000
Evelyn,
Si kila kitu chakufaa. Vipo vingine usijaribu hata kuvijua kwa kuwa vina mahali pake ambapo sidhani weye ungelipenda kuwa ka huyo uliyetamani akufundishe. Ni hivi; Weeye uliumbwa kwa ajili ya mwanamume 1 tu na yeye akawepo kwa ajili ya mwanamke 1 tu. Lakini, kwa sababu sisi tunatamani kuona Je fulani atajisikiaje ndio tukatamani tuongezee madoido. Tendo la ndoa ni kuongezeka tu ndo kazi yake. Sasa unapoamua kumfanya mwanamke unavyotaka hapo sio raha tena bali karaha, Mwanamume akisikia mlio kutoka kwa mwanamke anadhani kuwa anamuumiza hivyo moyo unasuuzika kuwa, Nilimuumiza akanivumilia. Hayo si mapenzi.
Kaka angu mi sio nataka kwa ajili ya kukatikia "gwajiboy" hapana kujifurahisha nafsi yangu na kujipa raha ni hivo tu
 

Forum statistics

Threads 1,307,087
Members 502,332
Posts 31,601,198
Top