Naomba kufahamu umri wa Bwana Kangi Lugola

KISIWAGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
719
Points
1,000

KISIWAGA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
719 1,000
Nimeshangazwa sana na maneno ya Rais Magufuli wakati akimtumbua Lugola kuwa aliwahi kuwa mwanafunzi wake Sengerema Secondary wakati nikimtazama Rais Magufuli na Lugola ni kama Lugola ni mzee kuliko Magu

sasa kwa wanaojua umri wa bwana Lugola wanifahamishe tafadhari

Nimeangalia kwenye tovuti ya bunge kuwa Lugola alisoma sengerema secondary kuanzia mwaka 1981-1984 labda uchunguzi rasmi uanzie hapo kuangalia wakati huo mkemia Magu alikuwa anapiga mzigo wapi
 

Buyuni Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
634
Points
500

Buyuni Kwetu

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
634 500
Nimeshangazwa sana na maneno ya Magufuli wakati akimtumbua Lugola kuwa Lugola aliwahi kuwa mwanafunzi wake Sengerema Secondary wakati nikimtazama Magu na Lugola ni kama Lugola ni mzee kuliko Magu

sasa kwa wanaojua umri wa bwana Lugola wanifahamishe tafadhari
Kangi kazaliwa 1963

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
15,959
Points
2,000

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
15,959 2,000
Inawezekana since wakati mwngne wanafunzi siku za nyuma walikuwa wakihitim hurudi kujitolea wakiwa wamesubiri matokeo au muda wa kuelekea advance au chuo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mhuuuuum. Kutokana na historia ya Magufuli hakuna sehemu alijitolea. Any way labda. Tena Sengerema secondary ni goverment. Labda.
 

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
15,959
Points
2,000

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
15,959 2,000
Ni ktk ugumu huo huo jambo likiwezana si rahisi kuamini.
Basi Lugola alichelewa sana kuanza shule. Au alifeli la saba akarudia sana tena sana. Tatizo hawa wanasiasa utasikia tu wamesoma wapi na wapi ila miaka ipi hawasemi. Bashite nae haijulikani secondary alimaliza mwaka gani.
 

Forum statistics

Threads 1,390,621
Members 528,220
Posts 34,056,665
Top