NAOMBA KUFAHAMU EFC TANZANIA. Kama wameita watu kwa written interview

Fede Masolwa

Verified Member
Oct 26, 2013
528
195
Efc ni taasisi ipi ndugu?

enterprenuers financial center, is a micro financial institutional save as FINCA, wapo mataa ya sayansi kijitonyama opp.. Ni wa canad wale wapo kisanii sana, walimsumbua mdogo wang moja kwa interview 4 (orally with HR,written, loan office and last MD) mwisho salary laki 2
 

mamsapu

Senior Member
Apr 22, 2011
111
195
Ni wasanii hasa. Interview 3-4. Yaani pale mswahili anayepokea hela kubwa ni shs 2.5 million. Wengine wanambwelambwela kwenye laki nne na tano gross. labda uwe pappet wao. Tena baada ya muda na utaogelea kwenye laki 7-9. Mbaya zaidi unaweza pewa warning letter ndani ya siku 2 za kuanza kazi na wakati huo upo probation. So unaweza fukuzwa kazi ndani ya probation. Wale wakanada ni noma bora wahindi. Waswahili ndo wanatake advantage Yao. Basi Papo tu.

Ukioona kwa nje unaitamani ILA ndani ni uozo WA kijinga haswa.

Kila la kheri ndugu.
 

The kop's

New Member
Oct 3, 2013
4
0
Ni kwel unachosema ndug ila katika maisha ya leo ni bora kupata kwanza cz itakusaidia kupata uzoef wkt unatafuta sehm nyngne. Mm nko apo na kuna watu weng wanahamia mabank makubwa waktokea apo.siyo vema kukatasha tamaa wenzio.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom