Naomba kufahamu Car Insurer anayelipa kwa haraka hapa Tanzania

mchepuko

JF-Expert Member
Feb 14, 2014
1,188
2,000
Wakuu naomba kutoa malalamiko yangu kwa insurer X ambae amehold kutoa approval ya matengenezo ya gari yangu wakati kila kitu kipo mezani kwake wiki ya 3 hiii.

Gari yangu ilikuwa na comprehensive insurance na ilipata ajali ya kawaida na imediately nilikamilisha taarifa za polisi ikiwa ni pamoja na kulipia gharama za awali. Kabla sijamtaja uyu insurer wangu naomba kupewa list ya insuer wa magari wanaolipa kwa haraka based on your experience
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,421
2,000
Wakuu naomba kutoa malalamiko yangu kwa insurer X ambae amehold kutoa approval ya matengenezo ya gari yangu wakati kila kitu kipo mezani kwake wiki ya 3 hiii.

Gari yangu ilikuwa na comprehensive insurance na ilipata ajali ya kawaida na imediately nilikamilisha taarifa za polisi ikiwa ni pamoja na kulipia gharama za awali. Kabla sijamtaja uyu insurer wangu naomba kupewa list ya insuer wa magari wanaolipa kwa haraka based on your experience
Nilikua nina Claim Alliance Insurance,
Baada ya kukamilisha kila kitu nililipwa same week.

Nadhan pia Broker wangu alikua Sharp kufuatilia Documents mbalimbali za ajali.
 

vamda

JF-Expert Member
Aug 1, 2012
718
500
Chonde, chonde baba. Usimuanike hadharani huyo insurer. Biashara yake itaharibika. Ni ombi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom