Naomba kufahamu bei ya Choroko kwa wastani na upatikanaji wa masoko yake

Maundumula

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
7,420
2,000
Habari Waungwana,

Naomba kufahamu bei ya Choroko kwa wastani na upatikanaji wa masoko yake

Natanguliza shukran

Ahsanteni
 

Kivumah

JF-Expert Member
Jan 7, 2008
2,429
2,000
Maeneo ya Same, Kilimanjaro bei ni kati ya Tsh 700 hadi Tsh 1000 kwa kilo. Hio ya Tsh 1000 ndio ile nzuri zaidi. Maundumula . Mwaka huu bei haija shoot sababu wafanyabiashara kutoka Kenya hawajavamia kule kuichukua
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,526
2,000
Maeneo ya Same, Kilimanjaro bei ni kati ya Tsh 700 hadi Tsh 1000 kwa kilo. Hio ya Tsh 1000 ndio ile nzuri zaidi. Maundumula . Mwaka huu bei haija shoot sababu wafanyabiashara kutoka Kenya hawajavamia kule kuichukua
Same kijiji gani haswa mkuu?una contact za huko unisaidie?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom