Naomba kufahamu aftershave ya kuzuia vipele baada ya kunyoa


Author

Author

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
370
Likes
417
Points
80
Author

Author

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
370 417 80
Wana JF habarini?

Wajameni ni changamoto kila nikinyoa ndevu vipele huwa vinaniota sana hasa nikitumia wembe, nimeamua kununua mashine ya kunyolea ila bado vinaniota.

Kila nikimaliza kunyoa huwa napaka spirit ila huwa vinaota tu.

Naomba kama kuna anayefahamu after shave nzuri ambayo nikipata vipele havioti anisadie...
 
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
6,019
Likes
12,486
Points
280
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
6,019 12,486 280
Ndugu tambua kila mtu ngozi tuna tofautiana kuna watu, wanatumia wembe na poda na hawatoki vipele achana hiyo njia tafuta nyingine mimi nilikua mhanga wa hilo.

Ila saiv natumia magic sitoki vipele ingawa sio nzuri mara kwa mara navosikia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Author

Author

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
370
Likes
417
Points
80
Author

Author

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
370 417 80
Ndugu tambua kila mtu ngozi tuna tofautiana kuna watu, wanatumia wembe na poda na hawatoki vipele achana hiyo njia tafuta nyingine mimi nilikua mhanga wa hilo.

Ila saiv natumia magic sitoki vipele ingawa sio nzuri mara kwa mara navosikia

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeogopa kutumua Magic sababu ya athari zake ambazo watu wanazizungumzia...so nimeona kinga ni bora kuliko tiba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
6,019
Likes
12,486
Points
280
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
6,019 12,486 280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,814
Likes
1,024
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,814 1,024 280
Tafuta kitu inaitwa Neo Medrol. Pharmacy kubwa kubwa. Andaa pesa 22,000 mpaka 25,000. Kichupa kidogo sana kama eye drops. Yakirudia mapele nione.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu last week mimi nimetumia magic kunyolea.. imenitoa vipele hujawai kuona . Vp nikiitumia hii itanisaidia kuvikausha nikainunue asubuhi ?
 
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
398
Likes
334
Points
80
Holly Star

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
398 334 80
Mkuu last week mimi nimetumia magic kunyolea.. imenitoa vipele hujawai kuona . Vp nikiitumia hii itanisaidia kuvikausha nikainunue asubuhi ?
Magic shave usipofata mashart yake utaichukia, tengeneza uji mwepesi upake and acha dk 5-7 osha na maji hutasikia shida

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,514
Members 485,585
Posts 30,124,591