Naomba kufahamishwa vitu muhimu kuhusu Alpha High School


Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,647
Likes
2,875
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,647 2,875 280
kama hujui kitu bora ufunge mdomo .

Sent using Jamii Forums mobile app
Anko wa kwangu Mimi kapasua huko kijijini ndani ndani bila ya tuition na kapiga two safi na namba kagonga A nzuri sana... Degree kaenda somea mathematics... amemaliza yupo ana pika Mishe zake...

hacha ujuaji...!

ndio maana mwanzo nilikueleza kuwa shule nzuri sio ufumbuzi Ila akili za MTU mwenyewe kwanza... kama hana akili hana tu ata umpeleke unapo pafahamu wewe sijui Alpha.

Ila kwakuwa tayari una mawazo mgando na haupo tayari kupokea na kujifunza kitu kipya ni lazima ufanye unacho kifanya sasa

ujuaji mwingi mbele kiza...
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,647
Likes
2,875
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,647 2,875 280
Hata tukikueleza huto tuamini sababu tayari una mawazo yako... hacha tukuangalie tu... hiyo Alpha utazani ni bonge la shule kumbe hamna kitu...

Ila kuna MTU ana shupaa utazani nini hahahahaha maisha haya...

dunia ime beba watu, hakika ime jaza kila sampuli ya watu...
 
E

Eng Hanscana La Cavella

Member
Joined
Jan 15, 2018
Messages
67
Likes
44
Points
25
E

Eng Hanscana La Cavella

Member
Joined Jan 15, 2018
67 44 25
Hata tukikueleza huto tuamini sababu tayari una mawazo yako... hacha tukuangalie tu... hiyo Alpha utazani ni bonge la shule kumbe hamna kitu...

Ila kuna MTU ana shupaa utazani nini hahahahaha maisha haya...

dunia ime beba watu, hakika ime jaza kila sampuli ya watu...
Mawazo ya kimasikini sishangai.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308