Naomba kufahamishwa; naweza kufanya mitihani ya NBAA nikiwa chuoni mwaka wa tatu?


P

pombe supu

Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
9
Likes
0
Points
3
P

pombe supu

Member
Joined Aug 15, 2017
9 0 3
Naweza kuanzia kufanya mitihani ya body NBAA ya shahada ya juu ya uhasibu nikiwa 3 year bachelor ya accountancy?
 
C

cavee_louie

Senior Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
171
Likes
65
Points
45
Age
23
C

cavee_louie

Senior Member
Joined Aug 16, 2016
171 65 45
Uwezi
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
21,894
Likes
46,858
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
21,894 46,858 280
Inakuwa kama vile unataka kusoma masters wakati ukiwa mwaka wa mwisho wa bachelor
 
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
823
Likes
1,629
Points
180
Age
47
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
823 1,629 180
Unaweza endapo utaamua kuanza module za chini kama vile atec
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,491
Likes
24,942
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,491 24,942 280
Ukiweka vocha omba ushauri kwenye namba hizi
0784 67 66 46
0784 39 73 98
usi bip tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,215,492
Members 463,205
Posts 28,550,509