Naomba kufahamishwa mshindi wa ubunge jimbo la Ilala sina taarifa hadi sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kufahamishwa mshindi wa ubunge jimbo la Ilala sina taarifa hadi sasa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by quimby_joey, Nov 3, 2010.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanaJF mwenye taarifa za mshindi wa kiti cha ubunge jimbo la Ilala anijuze tafadhali
     
  2. m

    mbea Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilala-Musa Zungu,Segerea-Makongoro Mahanga
     
Loading...