Naomba kufahamishwa kwa undani kuhusu makamu wetu wa rais mama Samia Suluhu Hassan


I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
44
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
Hapana shaka kuwa Mama Samia Suluhu ni mfano wa kuigwa kwa wanawake wengi interms of discipline,elimu, busara na uwezo wa kuongoza.

Sina shaka kabisa na ubora wa familia yake katika malezi na makuzi ya watoto wake (kama anao)

Nina declare interest kuwa mimi ni shabiki mzuri sana wa mama Suluhu. Tatizo kubwa ni kwamba simjui vyema huyu mama.

1. Ana mume? Wa ndoa au wa 'hapa na pale'?

2. Kama ana Mume, anaitwa nani? Yuko wapi? Anafanya nini?

Hapa msitokwe na mapovu, sote tunajua Dokta Magufuli ana Mke, watoto 7 na mke wake ni Mwalimu wa shule ya Msingi, kwa Kikwete pia tuliijua familia yake.

3. Kama hana Mume, hakuwahi kuolewa? ni Mjane? hapa mkumbuke kuwa sote tunajua Mama yetu kipenzi Anne Makinda hakuwa na mume na habari yake ya huyo mume tunaijua pia. Tunajua pia mama yetu Sofia Simba hana mume wa ndoa, lakini mambo yake sio mabaya.

4. Mama Suluhu ana watoto? Wangapi? wa kike wangapi? wa kiume wangapi? Watoto wake wapo wapi hivi sasa? Tusishangae sana, tunajua Magufuli binti yake mmoja alifariki akiwa Chuo kikuu.

Kwa Jakaya tunajua yupo Ridhi, Mwanaasha, n.k. Je mama Samia hali ikoje?

Nitaendelea, kwa sasa nijibiwe hayo tu...
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,454
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,454 280
Hapana shaka kuwa Mama Samia Suluhu ni mfano wa kuigwa kwa wanawake wengi interms of discipline,elimu, busara na uwezo wa kuongoza.

Sina shaka kabisa na ubora wa familia yake katika malezi na makuzi ya watoto wake (kama anao)

Nina declare interest kuwa mimi ni shabiki mzuri sana wa mama Suluhu. Tatizo kubwa ni kwamba simjui vyema huyu mama.

1. Ana mume? Wa ndoa au wa 'hapa na pale'?

2. Kama ana Mume, anaitwa nani? Yuko wapi? Anafanya nini?

Hapa msitokwe na mapovu, sote tunajua Dokta Magufuli ana Mke, watoto 7 na mke wake ni Mwalimu wa shule ya Msingi, kwa Kikwete pia tuliijua familia yake.

3. Kama hana Mume, hakuwahi kuolewa? ni Mjane? hapa mkumbuke kuwa sote tunajua Mama yetu kipenzi Anne Makinda hakuwa na mume na habari yake ya huyo mume tunaijua pia. Tunajua pia mama yetu Sofia Simba hana mume wa ndoa, lakini mambo yake sio mabaya.

4. Mama Suluhu ana watoto? Wangapi? wa kike wangapi? wa kiume wangapi? Watoto wake wapo wapi hivi sasa? Tusishangae sana, tunajua Magufuli binti yake mmoja alifariki akiwa Chuo kikuu.

Kwa Jakaya tunajua yupo Ridhi, Mwanaasha, n.k. Je mama Samia hali ikoje?

Nitaendelea, kwa sasa nijibiwe hayo tu...
Duhh, sawa ni haki yako kujua familia za viongozi zikoje lakini kwa wengine huu ni ufukunyuku!
 
mnankawe

mnankawe

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
175
Likes
90
Points
45
mnankawe

mnankawe

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
175 90 45
Hapana shaka kuwa Mama Samia Suluhu ni mfano wa kuigwa kwa wanawake wengi interms of discipline,elimu, busara na uwezo wa kuongoza.

Sina shaka kabisa na ubora wa familia yake katika malezi na makuzi ya watoto wake (kama anao)

Nina declare interest kuwa mimi ni shabiki mzuri sana wa mama Suluhu. Tatizo kubwa ni kwamba simjui vyema huyu mama.

1. Ana mume? Wa ndoa au wa 'hapa na pale'?

2. Kama ana Mume, anaitwa nani? Yuko wapi? Anafanya nini?

Hapa msitokwe na mapovu, sote tunajua Dokta Magufuli ana Mke, watoto 7 na mke wake ni Mwalimu wa shule ya Msingi, kwa Kikwete pia tuliijua familia yake.

3. Kama hana Mume, hakuwahi kuolewa? ni Mjane? hapa mkumbuke kuwa sote tunajua Mama yetu kipenzi Anne Makinda hakuwa na mume na habari yake ya huyo mume tunaijua pia. Tunajua pia mama yetu Sofia Simba hana mume wa ndoa, lakini mambo yake sio mabaya.

4. Mama Suluhu ana watoto? Wangapi? wa kike wangapi? wa kiume wangapi? Watoto wake wapo wapi hivi sasa? Tusishangae sana, tunajua Magufuli binti yake mmoja alifariki akiwa Chuo kikuu.

Kwa Jakaya tunajua yupo Ridhi, Mwanaasha, n.k. Je mama Samia hali ikoje?

Nitaendelea, kwa sasa nijibiwe hayo tu...
Subiri wanakuja kukujuza
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Hapana shaka kuwa Mama Samia Suluhu ni mfano wa kuigwa kwa wanawake wengi interms of discipline,elimu, busara na uwezo wa kuongoza.

Sina shaka kabisa na ubora wa familia yake katika malezi na makuzi ya watoto wake (kama anao)

Nina declare interest kuwa mimi ni shabiki mzuri sana wa mama Suluhu. Tatizo kubwa ni kwamba simjui vyema huyu mama.

1. Ana mume? Wa ndoa au wa 'hapa na pale'?

2. Kama ana Mume, anaitwa nani? Yuko wapi? Anafanya nini?

Hapa msitokwe na mapovu, sote tunajua Dokta Magufuli ana Mke, watoto 7 na mke wake ni Mwalimu wa shule ya Msingi, kwa Kikwete pia tuliijua familia yake.

3. Kama hana Mume, hakuwahi kuolewa? ni Mjane? hapa mkumbuke kuwa sote tunajua Mama yetu kipenzi Anne Makinda hakuwa na mume na habari yake ya huyo mume tunaijua pia. Tunajua pia mama yetu Sofia Simba hana mume wa ndoa, lakini mambo yake sio mabaya.

4. Mama Suluhu ana watoto? Wangapi? wa kike wangapi? wa kiume wangapi? Watoto wake wapo wapi hivi sasa? Tusishangae sana, tunajua Magufuli binti yake mmoja alifariki akiwa Chuo kikuu.

Kwa Jakaya tunajua yupo Ridhi, Mwanaasha, n.k. Je mama Samia hali ikoje?

Nitaendelea, kwa sasa nijibiwe hayo tu...
Acha utoto na upenzi usio na mashiko, uwezo wa kuongoza umeupima na kipimo gani? Watoto wake umejuaje kuwa wamelelewa vizuri? Nonsense!!
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
1,284
Likes
1,090
Points
280
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
1,284 1,090 280
Aliolewa mwaka wa 1978, kwa Bw Hafidh Ameir, ambaye wakati huo alikuwa afisa wa Kilimo .

Walijaliwa watoto wanne.

Mmoja kati ya wanawe Wanu Hafidh Ameir (1982), ni mwakilishi maalum katika bunge la Zanzibar

Image caption Bi Hassan na Dkt Magufuli wakati wa kampeni 2015
Siasa

Alijiunga na siasa mwaka wa 2000.

Wakati huo alijiunga na bunge la wawakilishi la Zanzibar kama mjumbe maalum.

Haikuchukua muda mrefu nyota yake ikaanza kung'aa na akateuliwa kuwa waziri na rais Amani Karume, akipewa wadhifa wa Waziri wa Leba, Jinsia na Watoto.

Alitumikia taifa hadi mwaka wa 2005 alipochaguliwa tena na kuteuliwa upya kama waziri, wakati huu akipewa wizara ya Utalii, Biashara na Uwekezaji katika serikali ya visiwani.

Mwaka wa 2010 alichaguliwa kuwa mwakilishi wa jimbo la Makunduchi.

Punde tu akateuliwa na rais Jakaya Kikwete kuwa waziri wa maswala ya muungano katika serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akihudumu chini ya Makamu wa Rais Mohamed Gharib Bilal.

Machi mwaka 2014, aliwania na kuchaguliwa kuwa makamu mwenyekiti wa Bunge maalum la Katiba nmjini Dodoma. Bi Hassan alichaguliwa kwa kura 390 sawa na asilimia 74.6 na kumshinda mpinzani wake Amina Abdalla Amour ambaye alipata kura 126 sawa na 24%.

Julai mwaka 2015, Dkt John Magufuli alimteua kuwa mgombea mwenza.

Wale wanaomjua Bi Hassan wanasema kuwa ni mchache wa maneno.

 
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
5,159
Likes
4,743
Points
280
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
5,159 4,743 280
Nliyoyaona nayaacha hapa hapa,simwambii mtu hata mchanga nalamba...
 
Ubavu

Ubavu

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
2,656
Likes
2,372
Points
280
Ubavu

Ubavu

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2012
2,656 2,372 280
Hapana shaka kuwa Mama Samia Suluhu ni mfano wa kuigwa kwa wanawake wengi interms of discipline,elimu, busara na uwezo wa kuongoza.

Sina shaka kabisa na ubora wa familia yake katika malezi na makuzi ya watoto wake (kama anao)

Nina declare interest kuwa mimi ni shabiki mzuri sana wa mama Suluhu. Tatizo kubwa ni kwamba simjui vyema huyu mama.

1. Ana mume? Wa ndoa au wa 'hapa na pale'?

2. Kama ana Mume, anaitwa nani? Yuko wapi? Anafanya nini?

Hapa msitokwe na mapovu, sote tunajua Dokta Magufuli ana Mke, watoto 7 na mke wake ni Mwalimu wa shule ya Msingi, kwa Kikwete pia tuliijua familia yake.

3. Kama hana Mume, hakuwahi kuolewa? ni Mjane? hapa mkumbuke kuwa sote tunajua Mama yetu kipenzi Anne Makinda hakuwa na mume na habari yake ya huyo mume tunaijua pia. Tunajua pia mama yetu Sofia Simba hana mume wa ndoa, lakini mambo yake sio mabaya.

4. Mama Suluhu ana watoto? Wangapi? wa kike wangapi? wa kiume wangapi? Watoto wake wapo wapi hivi sasa? Tusishangae sana, tunajua Magufuli binti yake mmoja alifariki akiwa Chuo kikuu.

Kwa Jakaya tunajua yupo Ridhi, Mwanaasha, n.k. Je mama Samia hali ikoje?

Nitaendelea, kwa sasa nijibiwe hayo tu...
Siku zote vice president huwa anakuwa masked na nguvu ya rais mwenyewe so ni Mara chache kuwa noticed na kuvuta interests za wananchi... By the way hongera kwa kutaka kumjua vice president wako.. Its a gud start !
 
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
3,227
Likes
1,645
Points
280
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2014
3,227 1,645 280
Aliolewa mwaka wa 1978, kwa Bw Hafidh Ameir, ambaye wakati huo alikuwa afisa wa Kilimo .

Walijaliwa watoto wanne.

Mmoja kati ya wanawe Wanu Hafidh Ameir (1982), ni mwakilishi maalum katika bunge la Zanzibar

Image caption Bi Hassan na Dkt Magufuli wakati wa kampeni 2015
Siasa

Alijiunga na siasa mwaka wa 2000.

Wakati huo alijiunga na bunge la wawakilishi la Zanzibar kama mjumbe maalum.

Haikuchukua muda mrefu nyota yake ikaanza kung'aa na akateuliwa kuwa waziri na rais Amani Karume, akipewa wadhifa wa Waziri wa Leba, Jinsia na Watoto.

Alitumikia taifa hadi mwaka wa 2005 alipochaguliwa tena na kuteuliwa upya kama waziri, wakati huu akipewa wizara ya Utalii, Biashara na Uwekezaji katika serikali ya visiwani.

Mwaka wa 2010 alichaguliwa kuwa mwakilishi wa jimbo la Makunduchi.

Punde tu akateuliwa na rais Jakaya Kikwete kuwa waziri wa maswala ya muungano katika serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akihudumu chini ya Makamu wa Rais Mohamed Gharib Bilal.

Machi mwaka 2014, aliwania na kuchaguliwa kuwa makamu mwenyekiti wa Bunge maalum la Katiba nmjini Dodoma. Bi Hassan alichaguliwa kwa kura 390 sawa na asilimia 74.6 na kumshinda mpinzani wake Amina Abdalla Amour ambaye alipata kura 126 sawa na 24%.

Julai mwaka 2015, Dkt John Magufuli alimteua kuwa mgombea mwenza.

Wale wanaomjua Bi Hassan wanasema kuwa ni mchache wa maneno.

Kumbe Ana Mume . Naomba nikuulize kikatiba makamu wa Rais akiwa mwanamke haruhusiwi kuambatana na Mume wake kwenye shughuli za maendeleo . Tunaona Rais anaambatana na mkewe VIP kwa makamu wa Rais
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,392
Likes
2,420
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,392 2,420 280
File zima anajua Makonda
Kwa leo tuishie hapa
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,722
Likes
2,653
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,722 2,653 280
Mh hata ninayoyajua siyo yaliyotajwa na mtangulizi hapo ila sioni tija kuyaongea hapa ila mleta uzi najua kuna kitu unakijua na hili swali lako nilakimtego kujua nawengine wanajua??mimi sisemi japo najua kwaher
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,042
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,042 280
TCRA mko? Kuna watu wanahamu na kifungo au kulipa faini ya mil 7
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,558
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,558 280
Hapana shaka kuwa Mama Samia Suluhu ni mfano wa kuigwa kwa wanawake wengi interms of discipline,elimu, busara na uwezo wa kuongoza.

Sina shaka kabisa na ubora wa familia yake katika malezi na makuzi ya watoto wake (kama anao)

Nina declare interest kuwa mimi ni shabiki mzuri sana wa mama Suluhu. Tatizo kubwa ni kwamba simjui vyema huyu mama.

1. Ana mume? Wa ndoa au wa 'hapa na pale'?

2. Kama ana Mume, anaitwa nani? Yuko wapi? Anafanya nini?

Hapa msitokwe na mapovu, sote tunajua Dokta Magufuli ana Mke, watoto 7 na mke wake ni Mwalimu wa shule ya Msingi, kwa Kikwete pia tuliijua familia yake.

3. Kama hana Mume, hakuwahi kuolewa? ni Mjane? hapa mkumbuke kuwa sote tunajua Mama yetu kipenzi Anne Makinda hakuwa na mume na habari yake ya huyo mume tunaijua pia. Tunajua pia mama yetu Sofia Simba hana mume wa ndoa, lakini mambo yake sio mabaya.

4. Mama Suluhu ana watoto? Wangapi? wa kike wangapi? wa kiume wangapi? Watoto wake wapo wapi hivi sasa? Tusishangae sana, tunajua Magufuli binti yake mmoja alifariki akiwa Chuo kikuu.

Kwa Jakaya tunajua yupo Ridhi, Mwanaasha, n.k. Je mama Samia hali ikoje?

Nitaendelea, kwa sasa nijibiwe hayo tu...
Na mimi nataka uniambie kuhusu huyo Makinda, naona umemgusia kidogo
 
Namuhi

Namuhi

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
851
Likes
780
Points
180
Namuhi

Namuhi

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
851 780 180
Mh hata ninayoyajua siyo yaliyotajwa na mtangulizi hapo ila sioni tija kuyaongea hapa ila mleta uzi najua kuna kitu unakijua na hili swali lako nilakimtego kujua nawengine wanajua??mimi sisemi japo najua kwaher
Ahahahhaaa acha uoga ndugu..
Ni-pm basi uyajuayo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,677
Members 475,675
Posts 29,296,999