Naomba kufahamishwa kuhusu shule ya sekondari ya Bukongo

  • Thread starter Trisbreczy Muna Raphael
  • Start date

Trisbreczy Muna Raphael

Trisbreczy Muna Raphael

New Member
Joined
Jun 24, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
Age
26
Trisbreczy Muna Raphael

Trisbreczy Muna Raphael

New Member
Joined Jun 24, 2016
1 0 3
Habari;Ndugu zangu naombeni mwenye taarifa juu ya shule ya Sekondari ya Bukongo ambayo ipo Ukerewe ..nijuzen kuhusu mambo muhimu kama Michepuo yao hapo shulen na hali halis ilivyo.
 
mavela

mavela

Senior Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
143
Likes
59
Points
45
mavela

mavela

Senior Member
Joined Oct 1, 2014
143 59 45
Ni shule ya siku nyingi kidogo (imeanza mwaka 1993) na nadhani ndiyo shule ya kwanza ya sekondari ya serikali kwa wilaya ya Ukerewe. Mwaka huu wanapokea wanafunzi wa kidato cha tano wasichana kwa mara ya kwanza kwa michepuo ya CBG na HKL
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
mmmmmmh majanga hii shule nayo kupelekewa wanafunzi wa form five hahahaha
 
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Messages
417
Likes
260
Points
80
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2015
417 260 80
Habari;Ndugu zangu naombeni mwenye taarifa juu ya shule ya Sekondari ya Bukongo ambayo ipo Ukerewe ..nijuzen kuhusu mambo muhimu kama Michepuo yao hapo shulen na hali halis ilivyo.
Nichek 0782788482 nikupe detail zote unazohitaji kuhusu bukongo sec
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663