Naomba kufahamishwa ilipo sober house dar

mfocbsjut

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
423
250
Habari wana jf
Naomba kufahamu ilipo sober house inayohusika na kurekebisha walioathirika na madawa ya kulevya. Nimeambiwa ipo hapa dar, lakini sijajua ni sehemu gani. Asanten
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,645
2,000
Mi naijua gesti hausi tu hiyo soba hausi labda kaiulizie jukwaa la siasa
 

deepsea

JF-Expert Member
Aug 10, 2013
3,290
2,000
Kigamboni maeneo flan mitaa hiyo kama sikosei inaitwa kigorofani
 

Babaanyi

Senior Member
Aug 10, 2012
114
225
Jamani wana Jf kuna mtu ana mawasiliano ya hawa jamaa wa sober house hapa dar kule kigamboni au popote hapa dar, nina ndugu hapa ambaye ni tatizo hapa.
 

McDonaldJr

JF-Expert Member
Sep 25, 2013
6,392
2,000
Jamani wana Jf kuna mtu ana mawasiliano ya hawa jamaa wa sober house hapa dar kule kigamboni au popote hapa dar, nina ndugu hapa ambaye ni tatizo hapa.

Rehema Chalamila a.k.a Ray C ana foundation inayohusika na aya mambo fanya kumcheki instagram kwa jina la rayc82 mpe hii habari naamini atakupa msaada kwenye tatizo lako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom