Naomba kuelezwa kuhusu kozi ya 'Health System Management' na chuo gani kinaifundisha


dranx

dranx

Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
9
Likes
0
Points
3
dranx

dranx

Member
Joined Dec 31, 2018
9 0 3
Habari wana jamvi

Naomba msaada kuelekezwa juu ya HEALTH SYSTEM MANAGEMENT Na ni vyuo gani vinatoa haya mafunzo.

Natanguliza shukrani zangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,955
Likes
8,156
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,955 8,156 280
Mzumbe wanatoa hii kozi.

Karibu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,928
Members 481,162
Posts 29,715,012