Naomba kuelezwa dawa ya kutibu ugonjwa wa parachichi

Negemu

Negemu

Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
73
Points
125
Negemu

Negemu

Member
Joined Dec 26, 2017
73 125
Naomba anayefahamu dawa ya huu ugonjwa wa parachichi za budding
Mmea unakuwa na utando wa rangi nyeupe kama unga
img_20190812_154437-jpeg.1179767
 
NestoryJ

NestoryJ

Member
Joined
Jun 3, 2017
Messages
70
Points
125
NestoryJ

NestoryJ

Member
Joined Jun 3, 2017
70 125
Naomba anayefahamu dawa ya huu ugonjwa wa parachichi za budding
Mmea unakuwa na utando wa rangi nyeupe kama ungaView attachment 1179767
Hao fangu mkuu nenda duka la madawa ya pembejeo upate blue copper au dawa ya kuuwia fangu ( zipo tofauti tofauti ila kunamoja sijaipata vizuri jina inaitwaje wanauza 30,000/= per lt ndio bora zaidi )
 
NestoryJ

NestoryJ

Member
Joined
Jun 3, 2017
Messages
70
Points
125
NestoryJ

NestoryJ

Member
Joined Jun 3, 2017
70 125
Alafu kuwamsafi bwana safisha shamba ilo 😎😎😎😎 iyo ni mali ya thamani sana aise tena zaidi ya duka kwasababu inayouwezo wakukurisha zaidi ya miaka stini
 
Negemu

Negemu

Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
73
Points
125
Negemu

Negemu

Member
Joined Dec 26, 2017
73 125
Hao fangu mkuu nenda duka la madawa ya pembejeo upate blue copper au dawa ya kuuwia fangu ( zipo tofauti tofauti ila kunamoja sijaipata vizuri jina inaitwaje wanauza 30,000/= per lt ndio bora zaidi )
Shukrani, inauzwa kwa kupimo cha Lita tu? Maana miche yangu ni mitano sidhani kama itaisha.marumizi yake yakoje ya kuloweka na maji?
 
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,386
Points
2,000
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,386 2,000
Hili shamba kama unaona kusafisha gharama basi upande hata maharage ili uendelee kulitunza shamba na hiyo miche.
 

Forum statistics

Threads 1,336,460
Members 512,626
Posts 32,539,734
Top