Naomba kueleweshwa maana ya taarifa hii ya Bodi ya Mikopo Elimu ya Juu (HESLB)

Desert Lion

Member
Sep 8, 2020
61
125
Pole sana kwa ambao mmekosa mkopo mpaka sasa muwe wavumilivu kuna batch nyngne bado na pia ukikosa kabisa kuna appealing unaweza kupata hapo, mm mtoa mada naleta mrejesho kuwa nashukuru mkopo nimepata.
Uzi murua Sana huu Tunashukuru kwa kuuanzisha hongereni kwa mliopata mikopo pia mliokosa kuweni na subira batch zitaendelea kutoka tu INSHAALAH pia tukumbuke kuna kukata rufaa hivyo msikate tamaa mapema Sana Tanzania Ni yetu sote Allah awe pamoja nanyi INSHAALAH

Sent using Jamii Forums mobile app
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,313
2,000
Jamaan kuna mtu wa third selection amepata mkopo kweli?

Maana dogo amaepata chuo third selection, na mkopo bado.
Je, batch 3 ipo?

Yani hapa?
 

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
4,785
2,000
So probably wa third selection watakuwepo batch 3 et mkuu
Sijui mkuu wala nisikupe moyo kwenye hamna...Maana kama batch 2 tu watu hawajafika hata 6000 sijui hyo 3 itakuwaje..
Binafsi nilipat chuo Round 3 hadi sasa sioni mwanga wowote mbele yangu
 

Riz king

Senior Member
Dec 30, 2018
128
250
Sijui mkuu wala nisikupe moyo kwenye hamna...Maana kama batch 2 tu watu hawajafika hata 6000 sijui hyo 3 itakuwaje..
Binafsi nilipat chuo Round 3 hadi sasa sioni mwanga wowote mbele yangu
mkuu Mimi nilipata batch3 M.D. na nilisoma shule ya kata o level chuo cha serikali diploma na nikaambatanisha cheti cha marehemu mzee wangu kilichothibitishwa na rita lakini hola may be batch ya pili tutaonwa kaka
 

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
4,785
2,000
mkuu Mimi nilipata batch3 M.D. na nilisoma shule ya kata o level chuo cha serikali diploma na nikaambatanisha cheti cha marehemu mzee wangu kilichothibitishwa na rita lakini hola may be batch ya pili tutaonwa kaka
Mr, uko nchi gani tena..!! Batch three ishatoka toka last week, Am not sure as kuna batch 3
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom