Naomba kuelekezwa jinsi ya kutoa madoa kwenye nguo nyeupe?

Quetzal

JF-Expert Member
Dec 9, 2018
5,832
2,000
Salaam,

Shuka langu Jeupe lilipata bloodstain usiku, asubuhi nikaliloweka na sabuni ya Doffi, nikalifua jioni, Lakini madoa hayajatoka.
Je nawezaje kutoa hayo madoa..?

Asante
 

chef detat

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
15,356
2,000
Nakumbuka miaka hiyo Ariel ilichana shati langu la shule, nililoweka kwa masaa kadhaa nakuja kutoa shati limechanika, nilizichukia.

basi shati ndio lilikuwa na shida,mimi nguo zangu zote nafua kwa kutumia Ariel naziloweka jioni then kesho yake asubuhi nafua na hazijawahi kupata tatizo, Ariel ni sabuni nzuri sana zamani nilikuwa natumia zile sabuni za unga za kupima zilinipaushia nguo
 

Culture Me

JF-Expert Member
May 24, 2017
9,597
2,000
basi shati ndio lilikuwa na shida,mimi nguo zangu zote nafua kwa kutumia Ariel naziloweka jioni then kesho yake asubuhi nafua na hazijawahi kupata tatizo, Ariel ni sabuni nzuri sana zamani nilikuwa natumia zile sabuni za unga za kupima zilinipaushia nguo
Acha hizi za sasa hivi,
Kuna hako kamjaa enzi hizo kalikua sio poa kwenye kutoa madoa sugu, lakini ukijichanganya ukapitisha masaa lazima ulie.
images%20(3).jpg
 

Culture Me

JF-Expert Member
May 24, 2017
9,597
2,000
ooh,hapo sawa,ila hata sasa wapo vizuri japo mimi kuna suruali ina doa la kutu mpaka leo limegoma kutoka nishajaribu mno limegoma
Hapo inabidi uisamehe tu, hakuna jinsi.
Unaweza tumia dawa za madoa zikaenda kupaharibu kabisaa
 

Angel Nylon

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
5,996
2,000
Nakumbuka miaka hiyo Ariel ilichana shati langu la shule, nililoweka kwa masaa kadhaa nakuja kutoa shati limechanika, nilizichukia.

Mie haijwahi niletea hio shida ni nzuri sana kwa nguo nyeupe hasa ukiroweka, labda shati lilikua na shida
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom