Naomba kauli hii tuifanyie kazi mimi na wewe na taifa kwa ujumla | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kauli hii tuifanyie kazi mimi na wewe na taifa kwa ujumla

Discussion in 'Great Thinkers' started by KiuyaJibu, Aug 7, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hii ni mchango katika kupambana na lindi la umaskini kwa mtu mmoja mmoja na hatimaye nia iweze kuingia miongoni mwetu ili kubadilisha mitazamo yetu(Taifa kwa ujumla)
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Maneno ya Mandela yana matone ya DHAHABU!
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,664
    Likes Received: 5,848
    Trophy Points: 280
    Kant agree more...
    Unanfanya nitamani kuamka apa kitandani na madripu yangu...
     
Loading...