Naomba Kama Kuna Mwenye Ufahamu na Uzoefu wa Hii Kitu!

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
Nilikuwa natazama Star tv, nikakumbana na kipindi kipya kilichoendeshwa na Hilal Riyami.
Kwenye kipindi hiki, Hilal alikuwa akimhoji mtu aliyejiita Dr Joseph Malemi mwenye mashine iitwayo
Nugabest. Kwa mujibu wa dokta huyo hii mashine ni kiboko kwani in uwezo wa kutibu magonjwa
mengi sana hasa yale yasioambukiza. Ametoa maelezo mengi sana ya kusisimua kuhusu mashine
hiyo.
Kwenye familia yangu kuna wagonjwa wengi sana ambao naona wataweza kutibiwa na hiyo mashine
na ninataka niwapeleke kwa huyo dokta lakini..............................

Lakini kwa jinsi nchi hii ilivyo na matapeli wa sampuli nyingi na wenye uwezo wa kupenyeza popote kuanzia ikulu
mpaka bungeni, nasita kuamua kuwapeleka wagonjwa wangu kwa huyu mtu ambaye anasema ana kituo
jijini Mwanza.

Nawaomba wanaJF wa Mwanza (@Charminglady et al)wanichunguzie hii kitu na kunieleza ukweli.
Asanteni.
 

Leomimi

JF-Expert Member
May 20, 2013
2,548
1,750
Ceragem machine kama umewai sikia ni kitu kimoja ila soko tu ndio lemebadili jina hazitibu ila zinakupooza tu kwa muda .
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,393
2,000
Unadhani dawa zinapatikanaje?

Kwasababu kuna watu wamefanyiwa majaribi na yakafanya kazi.

Kwahyo ni bora uende wewe na wanafamilia yako halafu ukitibiwa ukapona tunajifunza toka kwako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom