Naomba jibu?????


Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,893
Likes
4,775
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,893 4,775 280
attachment.php?attachmentid=19121&d=1293393164


Jamani kwa wale mlio katika ndoa na wote wawili mnafanya kazi.

Mnafanyaje katika kuchangia budget ya familia yenu na kutatua matatizo ya familia zenu mliko toka bila upande mmoja kulalamika au kujihisi upande mmoja ndo unapendelewa. Samahani familia zenu mliko toka hazihusiki sana lakini kwa mazingira mengi ya Tanzania bado zinahitaji msaada kutoka pande zote mbili.

Kuna wengine eti kwa kuwa katoa mahali basi mwanamke haruhusiwi kujihusiha na familia yake aliko toka. Na je nalo hili lipoje.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
mwanaume unatakiwa usaidie sehemu zote mwanamke anaweza kuweka hina kwenda saloon ....period
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mwanaume unatakiwa usaidie sehemu zote mwanamnke weka hina nenda saloon ....period
mmmmhhhh Ivunga hii tamu sana kwa kweli....
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,958
Likes
178
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,958 178 160
Mie wote tunafanya kazi na kuna mtoto pia.Nalipia kodi ya nyumba bi mkubwa analipia bili ndogo ndogo kama umeme,chakula na vitu vya ndani vidogo vidogo vinavyohitajika.
 
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
1,789
Likes
235
Points
160
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
1,789 235 160
mwanaume unatakiwa usaidie sehemu zote mwanamnke weka hina nenda saloon ....period
This is good!
Mwanamke utazaa kwa uchungu Mwanaume utakula kwa jasho.​
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mwanaume unatakiwa usaidie sehemu zote mwanamnke weka hina nenda saloon ....period
Naona wameshoboka kuifagilia hili lakini ukienda kwenye mambo mengine wanataka 50/50 be carefully:A S-alert1:
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
78
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 78 145
Wekeni joint account, which will cover your common household expense. This exclude the pink and blue side expenses, the sharing depend on the income of each partner. Ikiwa expenses za nyumbani ni laki 2, sio kila mmoja alipe laki, hapana the one who earns more takes bigger chunks.Personally, I believe a man should take the bigger portion eventhough is earning less, hii itakupa heshima nyumbani and traditionally mume is the provider. Otherwise, utaitwa mwanamme suruali
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,893
Likes
4,775
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,893 4,775 280
Wekeni joint account, which will cover your common household expense. This exclude the pink and blue side expenses, the sharing depend on the income of each partner. Ikiwa expenses za nyumbani ni laki 2, sio kila mmoja alipe laki, hapana the one who earns more takes bigger chunks.Personally, I believe a man should take the bigger portion eventhough is earning less, hii itakupa heshima nyumbani and traditionally mume is the provider. Otherwise, utaitwa mwanamme suruali[/QUOTE]

MADAME X, HAPO BADO SIJAKUELEWA. KWANINI MUME ACHUKUE THE BIG PORTION??. NI KWELI INWEZEKANA NI HESHIMA KWAKE LAKINI SIDHANI SANA. TUELEZE VIZURI.
 
pauline

pauline

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2010
Messages
651
Likes
4
Points
0
pauline

pauline

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2010
651 4 0
mwanaume unatakiwa usaidie sehemu zote mwanamnke weka hina nenda saloon ....period
wanawake wengi nadhani wanawish waolewe na mtu kama wewe....lol,:teeth::embarrassed:
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,893
Likes
4,775
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,893 4,775 280
wanawake wengi nadhani wanawish waolewe na mtu kama wewe....lol,:teeth::embarrassed:
Sasa pauline , kipato chako, kikae kibindoni bila kazi. Naamini wanaume hawata penda waoe mwanamke mwenye wazo kama lako
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Mie wote tunafanya kazi na kuna mtoto pia.Nalipia kodi ya nyumba bi mkubwa analipia bili ndogo ndogo kama umeme,chakula na vitu vya ndani vidogo vidogo vinavyohitajika.
Huu pia mpango mzuri
 
B

Baba Jose

Senior Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
159
Likes
0
Points
33
B

Baba Jose

Senior Member
Joined Nov 29, 2010
159 0 33
maisha yamebadilika sio kama zamani,wanawake nao siku hizi wana kazi nzuri tena wana kipato kizuri zaidi ya waume zao wako wengi,maisha ni kusaidiana kama wife wako anakipato kikubwa zaidi yako nae mchango wake unatakiwa uwe juu kwani nao wanaweza hili la kusema utakuwa mwanaume suruari ni kulipuuza kwani we ni mme wake tu na cha msingi una mkandamiza(i mean unampa tamtam) akinunua gari tumia tu we ni mme wake tu lakini hili haliwahusu ambao hawajaoana
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,893
Likes
4,775
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,893 4,775 280
maisha yamebadilika sio kama zamani,wanawake nao siku hizi wana kazi nzuri tena wana kipato kizuri zaidi ya waume zao wako wengi,maisha ni kusaidiana kama wife wako anakipato kikubwa zaidi yako nae mchango wake unatakiwa uwe juu kwani nao wanaweza hili la kusema utakuwa mwanaume suruari ni kulipuuza kwani we ni mme wake tu na cha msingi una mkandamiza(i mean unampa tamtam) akinunua gari tumia tu we ni mme wake tu lakini hili haliwahusu ambao hawajaoana
hapo umesema!!1
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
Mkeo ana raha sana
atakuwa na raha sana manake bado hayupo.hiyo ndio principle yangu kama atakuwa ananiheshimu si uongo atapata sana raha ..hadi kupika naweza sema mawifi zake wakijua balaa
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kuna familia ya rafiki yangu mama ndio anatoa hela ya msosi, shule, umeme na vitu vidogo vidogo vya nyumbani.
Baba yeye ni kununua assets tu.
Mama anaumia lakini akiangalia mumewe anafanya mambo makubwa na ya gharama inabidi awe mpole.
 
Coza Mhando

Coza Mhando

Senior Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
194
Likes
0
Points
0
Coza Mhando

Coza Mhando

Senior Member
Joined Dec 14, 2010
194 0 0
Wekeni joint account, which will cover your common household expense. This exclude the pink and blue side expenses, the sharing depend on the income of each partner. Ikiwa expenses za nyumbani ni laki 2, sio kila mmoja alipe laki, hapana the one who earns more takes bigger chunks.Personally, I believe a man should take the bigger portion eventhough is earning less, hii itakupa heshima nyumbani and traditionally mume is the provider. Otherwise, utaitwa mwanamme suruali
yeah,
I like it madame,
Its so rational!,
 

Forum statistics

Threads 1,236,819
Members 475,301
Posts 29,268,951