Naomba apatikane Msuluhishi Huru kuhusu mahusiano kati ya Mh Paul Makonda na Askofu Gwajima | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba apatikane Msuluhishi Huru kuhusu mahusiano kati ya Mh Paul Makonda na Askofu Gwajima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MLAU, Mar 21, 2017.

  1. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,949
    Trophy Points: 280
    Wanabodi wa JF tusaidiane mawazo ktk hili.

    Ni muda sasa naona kumekuwa na mapambano na mashambulizi Mara baada ya Askofu Gwajima kutangazwa hadharani na Paul Makonda Mkuu wa Mkoa wa Dar kuhusiana na vita dhidi ya madawa ya kulevya.

    Askofu Gwajima amekuwa kila Jumapili ktk Ibada zake ni kutoa mashambulizi dhidi ya Paul Makonda kitu ambacho sidhani kama ni fair sana kwa waumini wake lakini inaweza kuwa ni furaha kwa sisi wapenda story za udaku.

    Kwa uzoefu wangu kijamii naona hali mbele ya safari si salama sana kwasababu mashambulizi ya kudhalilishana Mara nyingi mwisho wake huwa ni mbaya.

    Na Askofu amediriki kusema jpili hii kuwa haogopi kufa sasa naona ameanza kuweka mazingira fulani kwa waumini wake kuwa kuna tukio linaweza kutokea na yeye yuko tayari.

    Sasa mahubiri kama hayo kwangu Mimi si mazuri sana ...mfano siku imetokea bahati mbaya baya lolote limemtokea unafikiri waumini watafikiri nini cha kwanza??

    Nilikuwa na mtazamo tu kabla hatujafika mahali pabaya naomba watu wenye busara waangalie namna ya kuwasuluhisha watu wawili ili amani moyoni mwao itawale.

    Ni wazo tu lakini kwasababu naona mambo yanayoongelewa juu ya mwinhine ni mambo binafsi

    Nawasilisha
     
  2. vicentkisenya

    vicentkisenya Member

    #2
    Mar 21, 2017
    Joined: Nov 11, 2015
    Messages: 25
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Ubabe ubabe nan asuluhishe mijitu mizima kama iyo yaan ziro ziro yoteee.
     
  3. minji

    minji JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 2, 2016
    Messages: 1,345
    Likes Received: 1,416
    Trophy Points: 280
    Yeye bashite si alimwaga mboga ndo hivyo Gwajima kamwaga ugari
     
  4. richaabra

    richaabra JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 1,211
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    Wewe hujajua tu chuki iliyopo kwa gwajima inapandikizwa na mtu mzito zaidi ya huyo gwajima ndio maana hata kitendo cha jeshi kuchukuliwa kumsuport rc kuvamia clouds kitakupa jibu kuwa rc hili bifu anawekwa sura yake kwa niaba ya mtu fulani...
     
  5. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 17,075
    Likes Received: 57,886
    Trophy Points: 280
    Mmoja yupo na hapa kazi tu na ni kiongozi jembe

    Mwingine kapata wanya ya biashara yake kuongeza kipato, na amewapata wengi kweli kweli haswa kwa kikaratasi.

    Hapa kazi tu, hakuna kubembelezana hata iweje.

    Makonda oyeeeeeee
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,774
    Likes Received: 2,888
    Trophy Points: 280
    suluhisho pekee ni bashite kutumbuliwa na kutupwa gerezani kuhusu tihuma zinazo muhusu zenye ushaidi wa kutosha
     
  7. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,949
    Trophy Points: 280
    Najua unachosema but want these two figures to stop hii public attention ambaye wameiweka.

    Pili naogopa sana coincidence in case lolote likitokea kwa mmoja wapo kwa sasa wakati kuna tension kubwa hivi mass haitaelewa.Utajua tu hili limetokea kwa makusudi kumbe ni coincidence tu
     
  8. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,949
    Trophy Points: 280
    Bashite simjui
     
  9. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,949
    Trophy Points: 280
    Wanahitaji msaada hao ndugu hata ni watu wazima.

    Hali iko tete sana hujui tu tension iliyopo maana kuna usaliti mkubwa sana ndani ya wapambe wa kila mmoja.

    Sasa isije ikifikia ukisikia hali ya hatari upande mmoja halafu tukaanza tena kulaumiana.

    Sisi wengine tunajua watu wenye hulka kama hizi nini wanaweza kufanya and they don't care.

    Naomba tu suluhu ipatikane I don't want to hear that someone lost.

    Everybody deserved to be respected in the public
     
  10. tozi25

    tozi25 JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 29, 2015
    Messages: 4,000
    Likes Received: 4,276
    Trophy Points: 280
    Makonda ndio nani? au unaongea Bashite?


    Ndukiiiii
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13,030
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Unahoja ya msingi sana,tena naweza ipa nafasi ya juu sana ktk viwango vya hekima, japo umejiexpose kwa kudai Gwajima anazungumza habari za udaku.
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,794
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Some thing can't stay buried...
    Bashite toa vyetiiiiii
     
  13. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2017
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10,212
    Likes Received: 13,632
    Trophy Points: 280
    Kaka Gang Chomba mambo vipi? Naona kijana anaongea mambo yasiyoeleweka, anataka mambo yaishe ili iweje? Ina maana anaridhia jamaa kutumia vyeki ama? Ndio maana chama tawala kinatoa majibu ya hovyo sababu kinajua kikiwaletea vilaza kanga watasamehe.
     
  14. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,949
    Trophy Points: 280
    Sorry kwa hilo but Nina maana kuwa kuna watu wanaopenda kusikia story zinazohusu MTU na mambo yake.

    Mfano labda uanze kumuelezea MTU Fulani kuhusu jinsi alivyo kitabia MTU Mbeya sana,mnafiki sana,labda aliwahi kufanya hili na lile ambalo kwa hadhi yake huwezi Amini kama anaweza kufanya...ndiyo nikasema kuna waumini wengine story kama hizo za udaku wao wanazipenda.
     
  15. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Nuru hulishinda giza siku zote.
     
  16. ChamaDola

    ChamaDola JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 3,190
    Likes Received: 2,566
    Trophy Points: 280
    Umeandika nini hiki?
     
  17. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 19,310
    Likes Received: 6,371
    Trophy Points: 280
    Solution ni vyeti tu basi over
     
  18. J

    Jics Senior Member

    #18
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 16, 2016
    Messages: 176
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    naomba kujua kama wewe ni mke wa makondakta au wewe ni makond...mwenyewe maana kwa huyu jamaa umejitoa akili kabisa wewe kazi yako ni kupingana na ukweli
    hivi alishavitoa vyeti kweli au machozi bado
    hayajakauka
     
  19. Andrew Mushi

    Andrew Mushi JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 557
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 80
    Samahani Mkuu, uelewa wako mdogo sana wa kuweza kuchambua na kutathmini mambo na athari zake, sababu za kukwambia hivyo ni nyingi tu, moja wapo ni hizi:-

    01. First and fore most, You are totally ignoring the criminal acts substantiated by Mkuu wa Mkoa.

    02. Secondly, Makonda criminal acts perpetuated in public and private has nothing to do with Gwajima at the first place, you need to call on police force to reprimand the criminal, then prosecutor to gather evidence and put the man in court, in fact all of these, has nothing to do with President whether he likes him or not. Your argument and solution to this issue is a fallacy on its own right.

    03. You are totally ignoring the 50million citizen including media houses in this country, who are now living in fear and persecution, their conscious has been raped and ripped, thinking what's next?, these acts never happened before in our recent history, EVER well it happened to JamiiForums office recently, and you think it is about two individuals and nothing to do with Tanzania in general.

    04. Fourth and most important, this country is governed by law and order and more importantly constitution, we all should respect that, and if you are ignoring a simple fact like this, then I'm really sorry to say, what you have written is really dumb and stupid. Are you implying that anything you say indifference to me, should I gather a force and come to terrorise you in person.

    06. Lastly, you are indirectly implying the same should happen to this forum and what really happen to one of the director of this jamii forum, incarcerated and now in Court proceedings because of airing your views? Does that make sense to you, It isn't ok for you and me not to air our views or in fact reporting the criminal acts to authority?

    And now you are dismissing the facts and you are belittling the issue and implies this is about 2 individuals, and it is ok for public official to put other innocent people in danger and in fact at gun point, because of their indifference btn the two, is that even a logic??
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 67,358
    Likes Received: 72,789
    Trophy Points: 280
     
Loading...