Naomba anayefahamu hili tatizo anipe suluhisho.

Amosi Asanali

Member
Oct 9, 2012
46
0
Habari wana jf. Tatizo langu ni kichwa kinanisumbua sana, kila nikiconcetrate kidogo tu kinaanza kuuma kwa nyuma pamoja na mishipa ya nyuma ya shingo kuelekea kisogoni. Naombeni msaada ndugu zangu kwa anayefahamu, nifanye nn kutatua hili tatizo.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,915
2,000
Mkuu Peleka Hii Thread Jf Doctors Bila Shaka Wataalamu Watakusaidia!!


''Pole''
 

Luqash

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
916
195
Habari wana jf. Tatizo langu ni kichwa kinanisumbua sana, kila nikiconcetrate kidogo tu kinaanza kuuma kwa nyuma pamoja na mishipa ya nyuma ya shingo kuelekea kisogoni. Naombeni msaada ndugu zangu kwa anayefahamu, nifanye nn kutatua hili tatizo.

Nenda hospital, kwa uhakika zaidi.
 

mayoh

Member
Nov 3, 2013
6
0
Pole sana,hiyo ni dalili ya pressure ndg yetu,kwa uhakika nenda kwa mtaalamu wa mifupa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom