Naogopa kurudi nyumbani kwa ajili ya VUVUZELA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naogopa kurudi nyumbani kwa ajili ya VUVUZELA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rich Dad, Jun 22, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna huu wimbo nikisikia redioni kwamba jamaa anaogopa kurudi nyumbani mapema kuepuka kelele za mkewe (VUVUZELA). Hivi kuna watu kweli wamefikia hatua hiyo inayopelekea mwenza ajicheleweshe makusudi kurejea nyumbani kwa ajili tu ya kelele za mwenza?
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,860
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    Mwanaume haogopi nyumba yake banaaa, akiamua kurudi mapema ruksa. Kama unaogopa kelele za mke sasa ulimwolea nini?
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ila wapo wanawake wana make noise sana!
     
  4. m

    muhanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hilo neno, kwani vuvuzela linaanza ghafla, na bila kupuluzwa linaweza kulia?? kama wewe ni mwanamume ulie na msimamo unarudinyumbani kwako kwa muda unaofaa na hilo vuvuzela litazimika tu, usiwe mtumwa wa ndoa kwa kuwa ni mkataba wa hiari ambao malengo yake yako very clear, kwanini ugeuke uwanja wa kelele?!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kama unaogopa VUVUZELA unalinunua la nini?!Na kama hupendi kelele zake unalipuliza la nini?!
     
  6. fikirini

    fikirini Senior Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo Lizzy, hawa wanandoa suluhisho ni kuachana? ili mume akae mbali na vuvuzela(kelele za mwanamke)
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa umemaliza my dear....
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Great thinker!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Waaaaala sijasema hivyo mie!‘
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ilo vuvuzela haliwezi kulia bila kupulizwa
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Noise wakati gani kaka? Wakati wa tafrani au wakati wa furaha?
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi hao wenye kelele,fujo,vurugu ndio nawapenda sana tu.
     
  13. fikirini

    fikirini Senior Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Basi inawezekana hujamuelewa mtoa mada.
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,663
    Likes Received: 5,845
    Trophy Points: 280
    Ningekuuliza swali ila umeshakataa kuulizwa swali jipya!
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Mamkwe umeniacha hoiiiiiiiiiiiiiii
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hahahah...mkwe watu wanashangaza...yani kitu akitake...akitafute na akiendeshe wenyewe alafu eti hataki MATOKEO!!Btw chungulia kule namtuma mchumba wako aje kukusalimia!!
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Anaogopa majukumu tu huyo..
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280
    yes maanake ankufanya uchangamke.
     
  19. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya matani mengine iko mbaya!
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bana utawakuta kwa wake zao wapoleeee
     
Loading...