Nanyaro: James Ole Milya sahau kabisa uongozi ndani ya Chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nanyaro: James Ole Milya sahau kabisa uongozi ndani ya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, May 2, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Wanabodi JF.
    Ephata Nanyaro Mwenyekiti wa Baraza la Vijana wa Chadema (Bavicha) Mkoa, na Mwenyekiti wa chama hicho Arusha Mjini.

    Anasema namfahamu Milya, ni kijana mwenzangu lakini kwa muda wote tulikuwa na tofauti za kiitikadi, kifalsafa na kimtazamo.

    Kutokana na yeye kuamua kuachana na CCM na kuamua kujiunga na Chadema, kuhusu kupata nafasi ya uongozi Chadema asahau kabisa sisi hatugawi vyeo kama pipi.

    Aliendelea kusema mtu yoyote asijiunge na chama chetu akitarajia atapata uongozi wa ngazi yoyote.

    SOURCE: MWANANCHI MAY 2 2012.
     
  2. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,198
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Nanyaro kamwambia Millya........so?????
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ritz, we bado unalia na CHADEMA tu.
    Huna habari nyingine za kupost?
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Haaahaaa! Kumbe kweli dua la kuku huwa halimpati mwewe.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Pole sana.Naona umekimbia hukumu ya Mahanga Segerea
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Mungi,
    Sio maneno yangu ni gazeti la Mwananchi la leo.
     
  7. G

    Georgemotika Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamdanda nanyaro waambie ukweli
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    With time watapata vyeo ikiwa mienendo yao itaridhisha
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Wewe Ritz ni mwongo mbona wengi wamejiunga wakiwa wenyeviti wa vijiji sasa wakigombea kwa tiketi ya CHADEMA wazuiliwe???????

     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Wakuu msinishambulie mie hii habari nimeitoa kwenye Gazeti pendwa la Mwananchi la tarehe 2 May 2012.
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna vyeo vya kugawana CDM, hiyo ni fact!!

    Ulitaka kutumia kama propaganda au??

    Pole Mkuu!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mwananchi ina hiyo habari peke yake leo?
    Usipoandika CHADEMA siku yako inakuwaje mkuu?
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    source: Mwananchi 2 may 2012.
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,644
    Likes Received: 2,974
    Trophy Points: 280
    Asipoandika Chadema Nape anakata posho, hawa si ndiyo akina Tuntemeke?
     
  15. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,834
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Ole Milya hakuitwa kuja CDM kwa hiyo lolote litakalompata apime ajiamulie mwenyewe, na ajue wapo vijana wengi na wasomi kama yeye ambao wameitumikia CDM na tulikuwa tunamwangalia akiwa kwenye enzi yake ya ccm. Na kama sisi vijana wa CDM ni washika mapembe wanywa maziwa watakuja basi mtujuze.
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haina mvuto mbona hujaandika kuhusu baraza la mawazir!
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Kama Nanyaro amesema hivyo basi si haki. Ajue katika siasa hakuna uadui wa kudumu. Watu wana cross toka upande huu kwenda mwingine na hata vyeo wanapata. Mrema alitoka CCM akaenda NCCR akapata cheo. Dr. Slaa alipata cheo, Dr. Kabourou alitoka CDM akapata ubunge wa EA huko CCM, nk.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Kumbe wewe upo JF kwa kutafuta mvuto vipi cha chako ADC kina mvuto kwa wa Tanzania?
     
  19. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 2,876
    Likes Received: 14,048
    Trophy Points: 280
    Si wazo baya! Au mlitaka ajipendekeze? Labda ndo kanuni za chama
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hilo gazeti ninalo hapa.Acha uongo mkuu.Weka link na habari yote....
     
Loading...