Nani zaidi? katibu wa chadema-dr slaa na ccm-yusuph makamba?


M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Nimeona ni vizuri tukaleta mpambano huu wa kuona ni nani zaidi kati ya hawa maktibu wawili wa vyama CHADEMA (Dr Wilbroad Slaa) na CCM (Yusuph Makamba). Je kwa muono na mtazamo wako ni katibu yupi ni zaidi ya mwenzake katika vigezo vyote unavyovijua wewe? Mshindi itabidi apambane na makatibu wengine hapo baadae
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Nimeona ni vizuri tukaleta mpambano huu wa kuona ni nani zaidi kati ya hawa maktibu wawili wa vyama CHADEMA (Dr Wilbroad Slaa) na CCM (Yusuph Makamba). Je kwa muono na mtazamo wako ni katibu yupi ni zaidi ya mwenzake katika vigezo vyote unavyovijua wewe? Mshindi itabidi apambane na makatibu wengine hapo baadae
Makamba zaidi, hasa kwa idadi ya wanachama anaowaongoza, inabidi uwe crazy kidogo ukiwa na akili kama za Slaa manake utashindwa tu!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Nimeona ni vizuri tukaleta mpambano huu wa kuona ni nani zaidi kati ya hawa maktibu wawili wa vyama CHADEMA (Dr Wilbroad Slaa) na CCM (Yusuph Makamba). Je kwa muono na mtazamo wako ni katibu yupi ni zaidi ya mwenzake katika vigezo vyote unavyovijua wewe? Mshindi itabidi apambane na makatibu wengine hapo baadae
Aaah, kaka, kumpambanisha Slaa na Makamba ni sawa na kulinganisha Tembo na Sisimizi, ni sawa na kumlinganisha Obama na Kikwete. Makamba hamsogelei Slaa hata kwa kigezo kimoja:

1. Elimu nafikiri gap kubwa kati yao mimi na wewe tunajua (Offcourse, hata mwenyekiti wa Makamba kaachwa mbali kwa hili)

2. Hekima (mie siongei hapo)

3. Busara (ndio usiseme kabisa)

4. Nidhamu (aah, aah)

5. Uadilifu (Slaa kamzidi, ingawa Slaa analalamikiwa kuchukua mke aliyemkimbia mumewe (ambayo nadhani siyo shida), huyo mwingine atueleze kwanini alifukuzwa ualimu ...(sijui ni kale kamchezo ka kuwapa mimba wanafunzi? teh teh teh!)

6. Slaa amekuwa mbunge wa kuchaguliwa na kwa kura (miaka 15) Makamba vyeo vyake vyote ni vya kuletewa mezani.

7. Popularity (hapo NISAIDIE WEWE, nikisema mie ntaonekana muongo)

8. Kipaji cha uongozi (Gap ni sawa na Marekani na Tanzania)

The list goes on.............., hakuna dimension hata moja ambayo Makamba anaweza kumzidi Slaa!
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Aaah, kaka, kumpambanisha Slaa na Makamba ni sawa na kulinganisha Tembo na Sisimizi, ni sawa na kumlinganisha Obama na Kikwete. Makamba hamsogelei Slaa hata kwa kigezo kimoja:

1. Elimu nafikiri gap kubwa kati yao mimi na wewe tunajua (Offcourse, hata mwenyekiti wa Makamba kaachwa mbali kwa hili)

2. Hekima (mie siongei hapo)

3. Busara (ndio usiseme kabisa)

4. Nidhamu (aah, aah)

5. Uadilifu (Slaa kamzidi, ingawa Slaa analalamikiwa kuchukua mke aliyemkimbia mumewe (ambayo nadhani siyo shida), huyo mwingine atueleze kwanini alifukuzwa ualimu ...(sijui ni kale kamchezo ka kuwapa mimba wanafunzi? teh teh teh!)

6. Slaa amekuwa mbunge wa kuchaguliwa na kwa kura (miaka 15) Makamba vyeo vyake vyote ni vya kuletewa mezani.

7. Popularity (hapo NISAIDIE WEWE, nikisema mie ntaonekana muongo)

8. Kipaji cha uongozi (Gap ni sawa na Marekani na Tanzania)

The list goes on.............., hakuna dimension hata moja ambayo Makamba anaweza kumzidi Slaa!

Kupalilia majambazi.... YM hana mpinzani

Lead through confusing.... YM anarekodi isiyofutika
 
L

lugelele

Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
L

lugelele

Member
Joined Dec 14, 2010
18 0 0
watu kama wewe mtakombolewa kupitia sera ya elimu bure chadema tukiingia madarakani ili uondokane na usifuri wa kumtukuza makamba
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,011
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,011 280
Kwa Umaharufu ni Dr Slaa maana alimbana kikweli kweli Rais wa NEC, lakini Makamba kwa Kutetea Maovu na kusema uongo ni Zaidi maana wansema Deep Green ...... iliyochukua hela za walala hoi sio ya CCM siju ni ya nani?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,335
Likes
4,821
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,335 4,821 280
Kiutendaji Makamba hamfikii Slaa
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Nini tena unaleta hapa bana? Umemchoka babu makamba kiasi cha kutafuta avuliwe nguo hadharani namna hii?

Heshimu baba na mama.....
 
N

NBica

Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
3
N

NBica

Member
Joined Sep 13, 2010
10 0 3
jaman makamba ni wa kumfananisha na slaa? mbna mnamdharirisha slaa?
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,880
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,880 280
Mimi nafikiri hapa ni kama kulinganisha maji na mafuta!!!

Kipi kina thamani kati ya maji na mafuta??

Ukiviweka pamoja kipi kitakuja juu???

Nafikiri jibu ni too obvious..............!!

Makamba ni maji wakati Slaa ni Mafuta.....................!!!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
kweli watanzania tuko serious

na tutaijenga nchi kwa mtindo huu huu... wa nani zaidi
 
F

forty

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
3
F

forty

Member
Joined Oct 28, 2010
19 0 3
slaa ni college na chadema ndo knowlege 2nayopata kutoka kwa slaa.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Kupalilia majambazi.... YM hana mpinzani

Lead through confusing.... YM anarekodi isiyofutika
HA HA HA! agreed, mkuu! kwa hayo, bwana YM yuko juu, uongo, uchonganishi, uzandiki, ulafi, majungu, umbea, ubabaishaji, kuropoka etc
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
Kama ni -ve Makamba anaongoza.
Ila kama ni +ve Dr W. Slaa yuko juu. Makamba anafaa kuwa mtunzi wa taarabu.
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
YM yuko juu kwa mambo yafuatayo uropokaji,uongo,uzandiki,ubakaji,wivu,chuki,ubaguzi ,wizi wa kura,uchonganishi,fujo na kutokubali kushindwa

Tumejionea wenyewe YM na genge lake walivyomkomalia bwana Hussein Bashe kuwa si raia,tukajionea YM alivyohusika kuanzisha fujo kupitia kikundi cha green guard wakati wa uchaguzi hasa kule mara na Iringa na juzi juzi YM kawaandikia barua wagombea ubunge wote wa CCM walioshindwa katika uchaguzi mkuu wa oktoba 2010 waende mahakamani na pesa ipo,tumejionea jinsi YM alivyopiga kelele na kupayuka kuwa mwanae Januari M lazima angeukwaa uwaziri na bila kusahau YM anavyokabiliwa na shutuma za kumbaka mwanafunzi,kumtia ujauzito na YM kufukuzwa ualimu.

Kwa hiyo YM ni zaidi katika maovu na vitu vya ovyo ovyo
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Makamba is inferior good and Dr. is a precious/luxury good
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
katika safu ya siasa ya Tanzania hivi leo hakuna wa kumfananisha na Dr. Slaa.na kulazimisha kumfananisha ni kutenda kosa la jinai
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Aaah, kaka, kumpambanisha Slaa na Makamba ni sawa na kulinganisha Tembo na Sisimizi, ni sawa na kumlinganisha Obama na Kikwete. Makamba hamsogelei Slaa hata kwa kigezo kimoja:

1. Elimu nafikiri gap kubwa kati yao mimi na wewe tunajua (Offcourse, hata mwenyekiti wa Makamba kaachwa mbali kwa hili)

2. Hekima (mie siongei hapo)

3. Busara (ndio usiseme kabisa)

4. Nidhamu (aah, aah)

5. Uadilifu (Slaa kamzidi, ingawa Slaa analalamikiwa kuchukua mke aliyemkimbia mumewe (ambayo nadhani siyo shida), huyo mwingine atueleze kwanini alifukuzwa ualimu ...(sijui ni kale kamchezo ka kuwapa mimba wanafunzi? teh teh teh!)

6. Slaa amekuwa mbunge wa kuchaguliwa na kwa kura (miaka 15) Makamba vyeo vyake vyote ni vya kuletewa mezani.

7. Popularity (hapo NISAIDIE WEWE, nikisema mie ntaonekana muongo)

8. Kipaji cha uongozi (Gap ni sawa na Marekani na Tanzania)

The list goes on.............., hakuna dimension hata moja ambayo Makamba anaweza kumzidi Slaa!
Hapa tu ndipo wanachadema huwa mnanifurahisha, wachangiaji ni wengi mno kwa kusifia chadema,
Hebu tujikubushe yafuatayo,
-jana ilipoletwa thread ya kutaka kujua CV ya freeman na said Arf wote waligwaya na kubaki kukejeli
-Kabla ya uchaguzi wadau waliomba elimu ya mgomgea mwenza wa slaa na kampeni zake anazipigia wapi, sote ni mashahidi jinsi wanachadema walivyofura na kutukana,
-leo maada ya slaa na makamba ambayo kiuhalisia haina facts zaidi ya mtizamo wa mtu binafsi mnaona jinsi mlivyojitokeza kwa wingi kwa ajili ya kuponda.
hii ni aibu. badilikeni othewise itabidi tuiite chadema forum badala ya jamii forum.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
hilo swali hata ukiwauliza wanafunzi wa darasa la kwanza watakupa majibu na sababu zakutosha.................usifananishe kifaru na bajaji bwashe(dr slaa yupo juu) kwanza ana PHD ya canon lawz toka roma university chini ya 75 umesup makamba ni mwl. wa UPE wale waliomaliza darasa la 4 enzi zile
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Dokta wa kanoni ni zaidi, hakuna ubishi! Kwa kuvunja sheria za kanisa la roma, kupoara mke wa mtu, kufukukuzwa upadiri na kuwa na mke na hawara, nnashaka hata huyo wa kwanza kama ni mke halali kwani padiri anaoa? Na akishafukuzwa kanisani anaweza kurudi tena kanisani? Au anakuwa kama kakobe? Anaanzisha kanisa lake?
 

Forum statistics

Threads 1,237,681
Members 475,675
Posts 29,297,127