Nani zaid kati ya Januari Makamba na Dr. John Nchimbi urais 2015!


D

dmvuno

Member
Joined
May 27, 2012
Messages
93
Likes
0
Points
0
D

dmvuno

Member
Joined May 27, 2012
93 0 0
Katika Kinyang'anyiro cha Urais 2015 nani anafaa zaidi kati ya Januari Makamba na Dr. John Nchimbi?
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
269
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 269 180
....wote hovyo tu...
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Katika Kinyang'anyiro cha Urais 2015 nani anafaa zaidi kati ya Januari Makamba na Dr. John Nchimbi?
Edit hapo DR. EMMANUEL NCHIMBI sio JOHN NCHIMBI hata hivyo hakuna yeyote hapo wote hamna kitu
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Ndomboloooooeeeeeee .....
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,832
Likes
820
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,832 820 280
Hapo wate chupa na kizibo. Heri hata nape anawazidi
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Ngedere na Nyani katika shamba la maindi, nani bora?
 
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,367
Likes
219
Points
160
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,367 219 160
....wote hovyo tu...
Subirini mbeba mabox naye akitupiwa pande kwenye kijikampuni chake na jamaa zake wa CCM pichani basi sio kitambo mtasikia anakuja na single ya Urahisi

 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,446
Likes
53
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,446 53 145
MOD please thread zingine nizaajabu sana ambazo zinachafua jukwaa,please embu delete huu uchafu hapa,huyu naye hana kazi ya kufanya unaleta uchafu hapa ku.......................wewe
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,446
Likes
53
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,446 53 145
Subirini mbeba mabox naye akitupiwa pande kwenye kijikampuni chake na jamaa zake wa CCM pichani basi sio kitambo mtasikia anakuja na single ya Urahisi

Hahahahahahaha,kumbe jamaa ni libeba mizigo(kuli) bandarini imagine nilikuwa najiuliza sana maswali why is he posting such non sense and he looks like a responsible man,sasa ndo nimeanza kumuelewa,kumbe tatizo sio lake ni kazi anazofanya ndo zinamuongoza kufanya hivyo,pole chris
 
B

bokelo

Senior Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
145
Likes
1
Points
35
B

bokelo

Senior Member
Joined Aug 9, 2013
145 1 35
Dr Slaa labda waibe tena lakini sasa iv tutakesha tumechokaaaaaa
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Wote hata majina yao yanaboa,jk kaufanya URAIS kuonekana kama kiranja wa darasa la 4 b
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,355
Likes
5,513
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,355 5,513 280
Hahahahahahaha,kumbe jamaa ni libeba mizigo(kuli) bandarini imagine nilikuwa najiuliza sana maswali why is he posting such non sense and he looks like a responsible man,sasa ndo nimeanza kumuelewa,kumbe tatizo sio lake ni kazi anazofanya ndo zinamuongoza kufanya hivyo,pole chris
!
!
sema labda mie nilichoona kwa huyu bwana ni kwamba koti hilo na hiyo tshirt sijui ni shati ni uniform zake hizo kila picha ni hizohizo
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Hapo wote hakuna anaefaa labda mie
 
tall gal

tall gal

Senior Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
102
Likes
6
Points
0
tall gal

tall gal

Senior Member
Joined Oct 24, 2013
102 6 0
Hao wanafaa kwa wake zao tu sio kwa watu tunaojielewa
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,118
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,118 280
Mmoja kaiba mtihani wa sekondari, mmoja kafeki doctorate. I guess kama ndio hao tu, yoyote anafaa!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
hakuna hata mmoja anaefaa ndani ya CCM
vijana wanataka mabadiliko na sio chama kilichoshindwa kutukomboa
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493