Nani sio fisadi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani sio fisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyani Ngabu, Mar 17, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Mar 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,250
    Likes Received: 22,873
    Trophy Points: 280
    Ni nani kwenye safu ya uongozi Tanzania asiye fisadi? Maana karibu kila kukicha kuna tuhuma za mafisadi wapya.

    Na vipi kuhusu JF? Mafisadi mpo?
     
  2. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #2
    Mar 17, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo mkuu!!!!!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,250
    Likes Received: 22,873
    Trophy Points: 280
    Wewe ni fisadi?
     
  4. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #4
    Mar 17, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ndiyo fisadi mkubwa mkuu.nawafisadi wote waliokuwa kwenye familia yangu na mimi mwenyewe najifisadi,ili niweze kuhumili haya maisha magumu,ili niweze kusomesha watoto,ili niweze kutenga hela za matibabu na mengi.najiibia mwenyewe mlo mmoja ili ni channel pesa zangu sehemu nyingine,ili watoto wasifukuzwe shule.sasa hapa fisadi mkubwa ni nani?jibu unalo mkuu.
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Nyani, Labda baadhi ya viongozi wa kidini.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,250
    Likes Received: 22,873
    Trophy Points: 280
    Aahahahahahahahahahaaa.....labda....
     
  7. M

    Mkandara Verified User

    #7
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,433
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Viongozi wasiokuwa Mafisadi....
    Mizengo Pinda, Sitta, Mama Kilango, Mwakyembe...na
    Kikwete ambaye alikuwa lakini sio tena na hajui atatoka vipi!..
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkandara hujatenda haki kutomtaja mzee wa mikasi Shein, Sitta alinunua dawa za 2 Million kwenye pharmacy ya nduguye ni ufisadi huo!
     
  9. 3

    3 kids Member

    #9
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hata kwenye mapenzi mafisadi wapo au nadanganya wakuu?
     
  10. O

    Ogah JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,209
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    JF Mtandao ni mafisadi wa JF.........

    CCM Mtandao ni mafisadi wa Tanzania yetu........
     
  11. M

    Mutu JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaaaaaa hawa JF Mtandao ndio wakina nani ?we dare to talk open here,aren't we!?
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mimi sio fisadi mkuu. Mimi ni safi na sijawahi kuwa fisadi. Nachukia mafisadi na ufisadi wenyewe.
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hii imekaje? ufafanuzi tafadhali...
     
Loading...