Nani Producer Mkali, S2Kizzy Vs Mika Mwamba?

Music producer.....naomba kupata maana halisi...
Nilmsikia zombie akisema yeye hupendelea zaidi kufanya mixing au mastering (hapa sikumbuki vizuri) sababu ni rahisi kuliko kutengeneza beats,alidai beats zinachukua muda mrefu.
Beat maker,mastering & mixing....
 

Leo kumekuwa na ubishani mkali, je ni nani Producer Bora wa mziki , kati ya Producer namba moja wa muda wote wa Tanzania ajulikanae kama s2kizzy, na engineer wa mziki aliewahi kuwa producer wa nyimbo za bongo fleva Kwa Jina Milka Mwamba.

Sasa s2kizzy ambaye Kwa Sasa ni namba moja nchini ametengeneza nyimbo kama Tetema, far away diamond, enjoy, na Mila Mwamba ametengeneza nyimbo kama Twenzetu ya chege, na Mabinti wa kitanga Bwana misosi.

Wanajamvini ambao sio watoto wa 2000, Nina matumaini wanawajua maproducer wote Hawa wawili, Sasa nani mkali kati ya mzungu mika Mwamba na mbongo S2kizzy
Mtoa mada inabidi umtake radhi sana Mika mwamba mpaka sasa, maana kumfananisha na huyo mtoto wa juzi kwenye game ni kumvunjia heshima yake alio iweka kipindi kirefu sasa.
 
Vijana wa 2000 mnajitekenya eti hivi mnajua mika mwamba nyie ebu kasikilizeni
1. Mtoto wa geti kali by gangwe mob
2. Chambua kama kalanga by saida kaloli
3.kamanda by daznundaz
4. Barua by daznundaz
5. Nakupenda mpenzi by dudu baya
6. Salome by Dully
Asiee ngoja niishie hapa
 
Vijana wa 2000 mnajitekenya eti hivi mnajua mika mwamba nyie ebu kasikilizeni
1. Mtoto wa geti kali by gangwe mob
2. Chambua kama kalanga by saida kaloli
3.kamanda by daznundaz
4. Barua by daznundaz
5. Nakupenda mpenzi by dudu baya
6. Salome by Dully
Asiee ngoja niishie hapa
Hivi nani alitengeneza beat ya Mtoto Idd By Juma Kiroboto Nature???


Naikubari saaana
 
Zombie S2KIZZY Ile Ngoma uliyotumia ZEZE nimekuelewa, hivi Ile Ngoma inaitwaje uliyomkodishia Jamaa wa kupiga ZEZE kutoka Dodoma na ukalipia nauli ya Ndege kwenda na kurudi alafu ukamlipa kabisa na Pesa yake yote, Ngoma inaitwaje Mzee wangu Zombie?
 

Leo kumekuwa na ubishani mkali, je ni nani Producer Bora wa mziki , kati ya Producer namba moja wa muda wote wa Tanzania ajulikanae kama s2kizzy, na engineer wa mziki aliewahi kuwa producer wa nyimbo za bongo fleva Kwa Jina Milka Mwamba.

Sasa s2kizzy ambaye Kwa Sasa ni namba moja nchini ametengeneza nyimbo kama Tetema, far away diamond, enjoy, na Mila Mwamba ametengeneza nyimbo kama Twenzetu ya chege, na Mabinti wa kitanga Bwana misosi.

Wanajamvini ambao sio watoto wa 2000, Nina matumaini wanawajua maproducer wote Hawa wawili, Sasa nani mkali kati ya mzungu mika Mwamba na mbongo S2kizzy
Mika mwamba
 
Vijana wa 2000 mnajitekenya eti hivi mnajua mika mwamba nyie ebu kasikilizeni
1. Mtoto wa geti kali by gangwe mob
2. Chambua kama kalanga by saida kaloli
3.kamanda by daznundaz
4. Barua by daznundaz
5. Nakupenda mpenzi by dudu baya
6. Salome by Dully
Asiee ngoja niishie hapa
Mkuu yaani nimelia sana
 
Duuuuuh! Mnamfananisha Mikhah Mwamba na S2Kizzy? Hii sio sawa, mnamvunjia heshima sana Mickah Mwamba aseee!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom