Nani ni nani urais wa JMT 2025 kati ya Dr. Kalemani, Paul Makonda na Dr. Shein?


Aputwike

Aputwike

Senior Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
152
Points
250
Age
31
Aputwike

Aputwike

Senior Member
Joined Aug 9, 2016
152 250
Bashite na vyeti vyake feki akamuongoze nani? Ukuu wa mkoa tu, kashikizwa pale hatujui wana ajenda gani na jiwe. Huyu alitakiwa awe jela kwa ugushifu wa taaluma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aputwike

Aputwike

Senior Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
152
Points
250
Age
31
Aputwike

Aputwike

Senior Member
Joined Aug 9, 2016
152 250
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
2,814
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
2,814 2,000
Kwa hiyo mna zamu ngapi?zinaendaje?Toka Ben ,JK mpaka mchungaji Jiwe.inabid usaidiwe.
Uongozi wa nchi kikatiba hauna zamu kinachoangaliwa ni sifa za mhusika tu.ingekuwa hivyo Nyerere asingemwandaa sokoine,pili baada ya mkapa angekuwa mzanzibar .
Hivi kumbe Nyerere alikuwa akimwandaa Sokoine?
 
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
2,949
Points
2,000
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
2,949 2,000
Wewe hutaamini lakini subiri
Na ikitokea nitathibitisha uhalali wa kauli yangu niliyoitoa hapo juu..
Anyway..
Kama ambavyo mwananchi ni tofauti na wananchi... Mtanzania naye ni tofauti sana na Watanzania!!
 
Dr Programmer

Dr Programmer

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
314
Points
500
Dr Programmer

Dr Programmer

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
314 500
Umofia kwenu wadau wa JF siasa.

Tetesi zipo japo mnaweza kubisha ila mtanikumbuka 2025, kuwa wagombea urais ndani ya CCM watakaotikisa ni Dr Medard Kalemani waziri wa Nishati, RC Makonda na Dr shein Rais wa sasa wa Zanzibar.

Habari za udaku kutoka ktk medani ya siasa nchini inamtaja Dr shein kuwa mtu mwenye sura ya upole lakini anayeweza kuhimili siasa za JMT kwani ni Makini na mkali mno tofauti tumuonavyo.

Waziri Dr Kalemani anatajwa kubebwa na sifa ya usambazaji umeme kwa vijiji vyote hadi kwenye tembe huku Tanzania ikiwa nchi ya kwanza Africa kutoa huduma hiyo kwa wananchi wake.

RC Dar Paul Makonda anatajwa kuwa ni mtu mbunifu ktk uongozi wa kutatua shida za watu na mtu mwenye uvumilivu zaidi ya hata Lowassa kutokana na kuhimili kejeli na matusi kutoka kwa watu wanaomchukia waliotapakaa kote nchini. Inadaiwa Dar ama Mzizima haijawahi na haitakaa impate RC kama huyu.

Chanzo changu nyeti serikalini kimenijuza Rais yupo hapo juu miongoni mwa watatu na nasubiri Uzi huu kufukuliwa November 2025.
Hivi mbona mnatujazia server kwa nyuzi za kipuuzi? Bashite na zirooo yake hatakuwa rais wa wapi labda koromije iwe nchi
 
S

SUTAGI-

Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
21
Points
75
S

SUTAGI-

Member
Joined Nov 9, 2018
21 75
Siku hizo Makonda atakuwa Raisi wa Wachafu mpinzani Mkuu wa Wasafi chini ya Diamond Platnums. Ukuta wa Jiwe unaomkinga utakuwa unalima mbaazi chattle.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
2,814
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
2,814 2,000
Siku hizo Makonda atakuwa Raisi wa Wachafu mpinzani Mkuu wa Wasafi chini ya Diamond Platnums. Ukuta wa Jiwe unaomkinga utakuwa unalima mbaazi chattle.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbuka mchakato wa uchaguzi Magufuli ndiye Rais na Mwenyeketi wa Chama.
 
J

jellyFish

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2013
Messages
294
Points
225
J

jellyFish

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2013
294 225
Maoni ya hovyo kabisa.Hakuna hata mmoja kati ya unaowataja atafanikiwa. Possible candidates mimi naona ni Selemani Jaffo au Prof. Mbalawa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,477
Top