Nani ni nani urais wa JMT 2025 kati ya Dr. Kalemani, Paul Makonda na Dr. Shein?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Mbowe alishatabiri kuwa "tukiukosa URAIS " 2015 basi upinzani itabidi usubiri miaka zaidi ya 50 kuchukua nchi.
Sijui una Umri gani lakini probability ya wewe na mimi kumuona RAIS kutokea upinzani ni 0.0000000something
Mbowe ni Mungu?
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,024
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,024 2,000
Kalemani na Makonda hawana vigezo vya maana wanaweza kubebwa na Jpm kama Membe alivyobebwa na Jk,Dr.Shein umri umemtupa.
Orodha yangu ni ya wafuatao,humble and smart people,
Dr.Husein Mwingi
January Makamba
Suleiman Jafo
Samia Suluhu Hassan
Balozi Amina Ally
Kassim Majaliwa
Zito Kabwe
Prof.Assad
Tundu Lisu
 
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
3,881
Points
2,000
Age
31
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
3,881 2,000
Hivi nikikuita mpuuzi utalalamika? Yaan Urais ushaakua cheap kias hicho? Hata Kalemani? Makonda? Akili zako zina akili kweli au umetumwa kupima upepo? KUWA NA ADABU

Sent using Jamii Forums mobile app
 
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,468
Points
2,000
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,468 2,000
Uwenda ikawa kweli kwa sababu 2020 rais wetu magufuli halafu akimaliza miaka yake hiyo mitano ndio atashika mwingine ila nazani ni huyu wa zanzibar ndio atashika kwa sababu sio sisi zamu yetu ni wa zanzibar sasa.
So makonda na wengine sijui taratibu ya nchi hii nikupeana zamu bara visiwani hii miaka 10 bara sasa nivisiwani.

Sent using Jamii Forums mobile app
kifungu gani cha katiba kinsema hivyo
 
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
894
Points
1,000
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
894 1,000
Uwenda ikawa kweli kwa sababu 2020 rais wetu magufuli halafu akimaliza miaka yake hiyo mitano ndio atashika mwingine ila nazani ni huyu wa zanzibar ndio atashika kwa sababu sio sisi zamu yetu ni wa zanzibar sasa.
So makonda na wengine sijui taratibu ya nchi hii nikupeana zamu bara visiwani hii miaka 10 bara sasa nivisiwani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo mna zamu ngapi?zinaendaje?Toka Ben ,JK mpaka mchungaji Jiwe.inabid usaidiwe.
Uongozi wa nchi kikatiba hauna zamu kinachoangaliwa ni sifa za mhusika tu.ingekuwa hivyo Nyerere asingemwandaa sokoine,pili baada ya mkapa angekuwa mzanzibar .
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
13,516
Points
2,000
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
13,516 2,000
Umofia kwenu wadau wa JF siasa.

Tetesi zipo japo mnaweza kubisha ila mtanikumbuka 2025, kuwa wagombea urais ndani ya CCM watakaotikisa ni Dr Medard Kalemani waziri wa Nishati, RC Makonda na Dr shein Rais wa sasa wa Zanzibar.

Habari za udaku kutoka ktk medani ya siasa nchini inamtaja Dr shein kuwa mtu mwenye sura ya upole lakini anayeweza kuhimili siasa za JMT kwani ni Makini na mkali mno tofauti tumuonavyo.

Waziri Dr Kalemani anatajwa kubebwa na sifa ya usambazaji umeme kwa vijiji vyote hadi kwenye tembe huku Tanzania ikiwa nchi ya kwanza Africa kutoa huduma hiyo kwa wananchi wake.

RC Dar Paul Makonda anatajwa kuwa ni mtu mbunifu ktk uongozi wa kutatua shida za watu na mtu mwenye uvumilivu zaidi ya hata Lowassa kutokana na kuhimili kejeli na matusi kutoka kwa watu wanaomchukia waliotapakaa kote nchini. Inadaiwa Dar ama Mzizima haijawahi na haitakaa impate RC kama huyu.

Chanzo changu nyeti serikalini kimenijuza Rais yupo hapo juu miongoni mwa watatu na nasubiri Uzi huu kufukuliwa November 2025.
huyu unaemsema RC WA DAR ndo huyu unaemsema au kuna mwingine?
kama ni huyu unapoteza muda wako.. ni nani atakaekubali mtu mwenye fojari ya cheti cha elimu cha KUFOJI?
utasababisha chama kitakacho mteuwa kipoteze nafasi hiyo maana atapingwa kwa kufoji na akibisha atatakiwa athibitishe elimu yake ya FORM FOUR na pia jina lake halisi ndio vitakavyoitia hasara chama kitakacho msimamisha huyu msanii najua kile chama cha matukio ndio kuna baadhi yao wenye kufanana tabia za kibashite ndio watawaza kumsimamisha hii itakuwa powwa sana maana itakuwa kama kumsukuma mlevi.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,877
Points
2,000
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,877 2,000
Umofia kwenu wadau wa JF siasa.

Tetesi zipo japo mnaweza kubisha ila mtanikumbuka 2025, kuwa wagombea urais ndani ya CCM watakaotikisa ni Dr Medard Kalemani waziri wa Nishati, RC Makonda na Dr shein Rais wa sasa wa Zanzibar.

Habari za udaku kutoka ktk medani ya siasa nchini inamtaja Dr shein kuwa mtu mwenye sura ya upole lakini anayeweza kuhimili siasa za JMT kwani ni Makini na mkali mno tofauti tumuonavyo.

Waziri Dr Kalemani anatajwa kubebwa na sifa ya usambazaji umeme kwa vijiji vyote hadi kwenye tembe huku Tanzania ikiwa nchi ya kwanza Africa kutoa huduma hiyo kwa wananchi wake.

RC Dar Paul Makonda anatajwa kuwa ni mtu mbunifu ktk uongozi wa kutatua shida za watu na mtu mwenye uvumilivu zaidi ya hata Lowassa kutokana na kuhimili kejeli na matusi kutoka kwa watu wanaomchukia waliotapakaa kote nchini. Inadaiwa Dar ama Mzizima haijawahi na haitakaa impate RC kama huyu.

Chanzo changu nyeti serikalini kimenijuza Rais yupo hapo juu miongoni mwa watatu na nasubiri Uzi huu kufukuliwa November 2025.
God have Mercy on us ..............!!
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,874
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,874 2,000
Atakuwa Ibrahim Yusuf Mazimbwe, yeye yuko Morogoro analima nyanya na matikiti maji muda huu, Nyanya zote na Matikiti yanayoliwa TZ anamkono wake, amejizolea umaarufu mkubwaaa
 
TuelimishaneMoshi

TuelimishaneMoshi

Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
42
Points
125
TuelimishaneMoshi

TuelimishaneMoshi

Member
Joined Mar 9, 2016
42 125
Ramli Chonganishi.
Ila kwakua umesema Ni tetesi zinaweza kubadilika muda wowote
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
2,814
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
2,814 2,000
Tanzania inahitaji watu makini kama Lissu au Assad. Wengine wote ni wale wale. I wish assad astaafu alafu aje upinzani 2020 awe mgombea mwenza na Tundu lisu. Apo hata wakiibiwa kura mimi binafsi nipo tyar kufight kufa na kupona had haki ipatikane.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asad tena? Huyu hana hulka za kisiasa.
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
2,814
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
2,814 2,000
Atakuwa Ibrahim Yusuf Mazimbwe, yeye yuko Morogoro analima nyanya na matikiti maji muda huu, Nyanya zote na Matikiti yanayoliwa TZ anamkono wake, amejizolea umaarufu mkubwaaa
Elimu yake
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
2,885
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
2,885 2,000
Mtoa post acha dharau kabisa................ kweli makonda zero brain aongeze taifa jiji limemshinda amebaki kuita wanawake single na wajane hana lolote huyo ameshiliwa na gundi siku mvua kali ikinyesha lazima ilainike na itoke
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
2,814
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
2,814 2,000
Daah hakika hii nchi ina watu dhaifu katika mtiririko wa kufikiri...
Yaani mtu mzima unakaa chini na kumfikiria DAB aka Paulo Makonda kuwa itatokea siku moja agombee urais..
Ndugu yangu hata kama ni ndoto.. ukianza tu kiota jitahidi ushtuke na uamke haraka haraka..
Na kama ni fikra inakuijia tikisa kichwa..
Make ikikutokea ujue sasa unaanza kuwaza UJINGA na bila shaka utakuwa sehemu ya huo ujinga!
Wewe hutaamini lakini subiri
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
2,814
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
2,814 2,000
Hizi tetesi sio za mtu anaye. Jitambuwa pia haujuwi mfumo. Sio makonda Wala kaleman hawajawahi fikia vigezo vya Magufuli hawa ni wakawaida sana na Uwenda watapotea ktk siasa baada ya mkuu. Take from me
Kwa taarifa yako watang'aa na huenda moja wao akaukwaa urais huku Magufuli akirudi Chato kula pension.
 
Affet

Affet

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2018
Messages
317
Points
500
Affet

Affet

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2018
317 500
Uwenda ikawa kweli kwa sababu 2020 rais wetu magufuli halafu akimaliza miaka yake hiyo mitano ndio atashika mwingine ila nazani ni huyu wa zanzibar ndio atashika kwa sababu sio sisi zamu yetu ni wa zanzibar sasa.
So makonda na wengine sijui taratibu ya nchi hii nikupeana zamu bara visiwani hii miaka 10 bara sasa nivisiwani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuhusu hii ya bara na pwani cna hakika nayo sana maana alipotoka Mkapa akaja Jakaya wote hao ni bara ila nnachokijua na nina uhakika nacho raisi ajae lazma awe muislam Nyerere,Mwinyi,Mkapa,Jakaya,Magufuli....?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,477
Top