Nani ni Nani Urais 2015: Edward Lowassa - Mbunge wa Monduli | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ni Nani Urais 2015: Edward Lowassa - Mbunge wa Monduli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mcubic, May 11, 2015.

  1. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2015
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 9,923
    Likes Received: 3,773
    Trophy Points: 280
    Mtatiro ameendelea kufanya uchambuzi miongoni mwa wanaotaka kugombea Urais, na leo hii anamchambua Lowasa:

     
  2. F

    Farudume JF-Expert Member

    #101
    Aug 9, 2015
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 3,918
    Likes Received: 2,903
    Trophy Points: 280
    Dr.Slaa aliongea kwa niaba ya CDM na CDM ni taasisi ambayo imeshasema Lowasa ni Mtu safi kwa sasa.Kipindi kile alikuwa Mchafu kwa sababu alikuwa ndani ya Tope.CDM ndio wana haki ya kumsafisha Lowasa kwa sababu ndio waliomchafua.Hii ni kanuni popote Duniani.Mwiba hutokea ulipoingilia.
     
  3. Steph Curry

    Steph Curry JF-Expert Member

    #102
    Aug 9, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 5,623
    Likes Received: 2,027
    Trophy Points: 280

    Umesikia Kimbisa nae kawakimbia magambani??
     
  4. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #103
    Aug 9, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,919
    Likes Received: 24,077
    Trophy Points: 280
    Mambo mengi kaka, ndio kwanza unanipa habari. Ngoja nifuatilie kuhusu hilo.
     
  5. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #104
    Aug 9, 2015
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,565
    Likes Received: 10,828
    Trophy Points: 280
    Mkuu acha utani, bilioni tatu ni ndogo kweli!

    Kiukweli mimi pia nisingeziacha.
     
  6. Steph Curry

    Steph Curry JF-Expert Member

    #105
    Aug 9, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 5,623
    Likes Received: 2,027
    Trophy Points: 280
    Unalala sana tatizo.. teh teh
     
  7. Steph Curry

    Steph Curry JF-Expert Member

    #106
    Aug 9, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 5,623
    Likes Received: 2,027
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana Price Tag yake.. Sikuwahi kuamini Lipumba was that cheap..

    Sawasawa na Steph Curry au KD asign kulipwa $ 5 Millions p.a.. Hata wewe utashangaa
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #107
    Aug 9, 2015
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,565
    Likes Received: 10,828
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa wanasiasa wetu ni njaa tu kama sisi waumini wao, na ndiyo maana CCM wanaendelea kutuongoza kwa sababu bei za wapinzani sio kubwa kiasi cha kuwashinda kumanage.

    Harafu ukumbuke, Lipumba ni veteran tayari. Hana kipya cha kuja nacho ili apandishe thamani yake tena.
     
  9. Steph Curry

    Steph Curry JF-Expert Member

    #108
    Aug 9, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 5,623
    Likes Received: 2,027
    Trophy Points: 280
    Duuuh basi ni hatari.. Ila wapo ambao hawanunuliki.. Ndesamburo wanamjua vizuri maCCM
     
  10. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #109
    Aug 9, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 9,733
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Natamani Lowasa angekuwa mzaramo/mkwere!
     
  11. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #110
    Aug 9, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,537
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    Sawa, waje watwambie kwanini walitulaghai na baada ya hapo watatakiwa kutwambia tuna sababu gani ya kuamini matamshi yao na ya viongozi wao? na ni nini hasa kiliwatuma kumsema hivyo? sisi ni watu wazima na haya mambo ni mazito kwa maana hiyo tutahitaji maelezo na sababu za kutosha na si haya mambo ya mfumo kwasababu mifumo inawekwa na mifumo inavunjwa ..kwani alivyoshindwa Tibaijuka na akaja Lukuvi akaweza ilikuwaje wakati mfumo ni ule ule? kwanini huyu aweze na huyu ashindwe ndani ya mfumo uleule? leta majibu kwa kuanza na wewe kwanza.
     
  12. F

    Farudume JF-Expert Member

    #111
    Aug 9, 2015
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 3,918
    Likes Received: 2,903
    Trophy Points: 280
    Walikuwa sahihi na wapo sahihi kulingana na uelewa wao.Kwenye Ile List of Shame,Lowasa katubu na kukiri kwamba alitumwa.Inasemekana kawaelezea mazingira yalivyokuwa alipotumwa na Mkubwa wake kikazi na hasa ukizingatia viapo vyao.Swala ni kwa hao Kumi waliobaki.Tuvute Subira maana wakati wa Kampeni atamwaga zaidi.
     
  13. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #112
    Aug 9, 2015
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 13,460
    Likes Received: 9,815
    Trophy Points: 280
    Hata kama LOWASA akiwa shetani mwenye mapembe tutamchagua huyo huyo.....tumeichoka CCM....Mwaka huu hata likiwekwa jiwe dhidi ya CCM tutalipigia kura jiwe liende ikulu........
     
  14. N

    Nyasamaki JF-Expert Member

    #113
    Aug 9, 2015
    Joined: Feb 15, 2014
    Messages: 1,056
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wabongo mnapenda kuropokwa mambo ya kufikirika ! ahhrgggffff
     
  15. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #114
    Aug 10, 2015
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,705
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani ni moto wa kuota huo. sisi tukiota basi nyie mtaungua kwa kuteketea
     
  16. Col Miraji

    Col Miraji JF-Expert Member

    #115
    May 6, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 540
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 80
    Kivipi
     
  17. Col Miraji

    Col Miraji JF-Expert Member

    #116
    May 6, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 540
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 80
    Mh
     
  18. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #117
    May 6, 2017
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 9,923
    Likes Received: 3,773
    Trophy Points: 280
    Unafukua
     
Loading...