Nani ni Nani Urais 2015: Edward Lowassa - Mbunge wa Monduli | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ni Nani Urais 2015: Edward Lowassa - Mbunge wa Monduli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mcubic, May 11, 2015.

  1. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2015
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 9,919
    Likes Received: 3,771
    Trophy Points: 280
    Mtatiro ameendelea kufanya uchambuzi miongoni mwa wanaotaka kugombea Urais, na leo hii anamchambua Lowasa:

     
  2. Lj Mwambar

    Lj Mwambar JF-Expert Member

    #81
    Aug 9, 2015
    Joined: Apr 23, 2013
    Messages: 539
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Tulia basiiii au umepewa posho ya kubisha jf
     
  3. Bravo H

    Bravo H JF-Expert Member

    #82
    Aug 9, 2015
    Joined: May 23, 2014
    Messages: 222
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kweli ndege wafananao huruka pamoja... kaona ccm ni majambazi karudi kuruka pamoja na sauti ya umma kudai uhuru wa watu wengi
    VIVA UKAWA
     
  4. Lj Mwambar

    Lj Mwambar JF-Expert Member

    #83
    Aug 9, 2015
    Joined: Apr 23, 2013
    Messages: 539
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Macho mapana mmeshindwa kujenga ofisi
     
  5. k

    kindafu JF-Expert Member

    #84
    Aug 9, 2015
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ngamiani, kama hizi habari ni za kweli, basi hakikisheni hiyo idara yenu ya kijasusi inakusanya nyaraka zote nyeti za swala hili, kwani baada ya October tutahitaji hii pesa irudi kwenye kuboresha huduma za kijamii katika utawala mpya!
     
  6. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #85
    Aug 9, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 55,298
    Likes Received: 20,273
    Trophy Points: 280
    Utaelewa tu maana hatuna haraka,umeshaambiwa ni saa mbili kweupee
     
  7. m

    mzee wa misele JF-Expert Member

    #86
    Aug 9, 2015
    Joined: May 17, 2015
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi tunachotaka mageuzi tu sio kingine UKwawa iwe madarakani basi
     
  8. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #87
    Aug 9, 2015
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ofisi tu, uwe mpole haikuwa kipaumbele lakini uwezo wanao. Kwani ccm imejenga ofisi? Ni wananchi wote wa Tanganyika na Zanzibar waliojenga chini ya chama kimoja. Mlichofanya ni kujirithisha tu. Subirini, Mbowe kawaambia wazi pasipo kumung'unya kwamba UKAWA ikiingia magogoni vyote mlivyopora vitakwenda Halmashauri kufaidisha umma wote. Kama unadhani natania uliza wenzako KANU, Kaunda yupo bado, na Malawi kawaulize utatolewa nta sikioni uzibuliwe akili
     
  9. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #88
    Aug 9, 2015
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,713
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ili na nyie mtuibie na kututafuna?
    No way! Ni kauli kama hizi ndo zinatufanya tuwaone wanafiki, waongo na wenye uchu wa madaraka. .kumbe mlikuwa mnataka madaraka tu hata vita dhidi ya ufisadi ulikuwa ni geresha?
    Mtaaibika vibaya sana ..
     
  10. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #89
    Aug 9, 2015
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,713
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hawezi kukujibu atatuma watu kukutukana tu! 😃
     
  11. Lj Mwambar

    Lj Mwambar JF-Expert Member

    #90
    Aug 9, 2015
    Joined: Apr 23, 2013
    Messages: 539
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Ha ha ha haiya bhana tusubiri ila mm ni TLP
     
  12. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #91
    Aug 9, 2015
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vema TLP, mwenzio sina chama tangu kuanzishwa kwa vyama vingi kuanze, lakini nazifuatilia siasa za nchi kwa sababu zinaathiri kuishi kwangu. Ndio maana nikakuambia ofisi haikuwa kipaumbele chao japo uwezo wanao, kwa sababu mi I ni jicho la tatu. Asante kutangaza interest zako wazi. Umenigusa.
     
  13. l

    laprovidenza JF-Expert Member

    #92
    Aug 9, 2015
    Joined: Aug 10, 2013
    Messages: 282
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Hopeless argument
     
  14. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #93
    Aug 9, 2015
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watu wanayala matapish yao.
     
  15. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #94
    Aug 9, 2015
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,491
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Sidhani kuwa na marafiki matajiri kama ni udhaifu, kwa kusema hivo maana yake kuwa na marafiki masikini ni sifa ya kugombea urais. Ni vema basi kwa sababu wagombea karibia wa vyama vyote wameshapatikana na wanajulikana, basi tuambiwe marafiki zao ni watu wa namna gani.

    Halafu hii sifa ambayo inaonekana inapata mashiko wakati huu, kwani Kikwete si ni rafiki mkubwa wa Lowassa, nitashangaa kama marafiki wa Lowassa sio marafiki wa Kikwete. Rostam Aziz ameshawahi kuwa mtunza hazina wa CCM, huyu ni rafiki wa ENL na JMK, kuna huyu mwingine anaitwa Karamagi, yeye alipewa mpaka kitengo kimoja pale bandarini na mkuu wa kaya. Kwa nini JMK asiambatanishwe na sifa kama hizo?

    Nchi hii ina watu masikini na matajiri, na wote hao ni watanzania na rais lazima awe anatokana na makundi hayo mawili. Lakini mwisho wa siku tutataka rais wetu aweze kupambana na umasikini, na mtu anayefaa lazima awe ameonesha kwamba anao huo uwezo wa kupambana na umasikini.
     
  16. Steph Curry

    Steph Curry JF-Expert Member

    #95
    Aug 9, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 5,623
    Likes Received: 2,027
    Trophy Points: 280
    Smile, you don't own all the problems in the world! :smile-big:

    Hicho kimsemo chako pekee ndio kinatupa faraja Watanzania.. Sikuamini Lipumba is this cheap, Prof mwenye record za kipekee darasani, na duniani kwa ujumla ananunuliwa kwa pesa dagaa kama hiyo.. Yaani anatusaliti Watanzania kwa billion 3??
     
  17. F

    Farudume JF-Expert Member

    #96
    Aug 9, 2015
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 3,918
    Likes Received: 2,897
    Trophy Points: 280
    Ni CDM waliosema Lowasa Mchafu hivyo ni CDM haohao wenye haki ya kusema Lowasa Msafi maana wao ndio wanaomjua.
     
  18. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #97
    Aug 9, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Mimi uchungu nilioupata hata hauelezeki.Mungu atawaumbua tu maana walidhani itakua siri lakini yameshakua hadharani mapema hii.

    Nashukuru kwa kuwapa faraja Watanzania wenzangu. ..
    #TogetherWeStand
     
  19. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #98
    Aug 9, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,076
    Trophy Points: 280
    Tutafika tu kaka, hawa wasaliti bora wamejiondokea mapema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #99
    Aug 9, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,537
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    Tunamwomba Dr. Slaa aje akanushe alafu akisha kanusha na sie tuna maswali yetu ya msingi ya kumuuliza, la sivyo Lowassa atabaki amechafuka na historia haitafutika kwake ..hii ngoma haiishii CDM mkuu, kwanza watwambie wao ni kanisa? wanatumia kitabu kipi kumtakasa mtu?
     
  21. U

    UCD JF-Expert Member

    #100
    Aug 9, 2015
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 1,296
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    endelea kuota......!!
     
Loading...