Nani mwimbaji bora wa Gospo wa mda wote Tanzania?

kende

JF-Expert Member
Dec 2, 2013
3,531
1,250
Rose Muhando? Bahati Bukuku? Christina Shusho? Bonny Mwaitege? Upendo Nkone? Jennifer Mgendi? Beatrice Muhone? Ambwene Mwasongwe? Martha Mwaipaja? Flora Mbasha?.............
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,193
2,000
Hao wote hakuna anaeweza kumfikia Jenifa Mgendi,Huyu alikuepo toka enzi hizo na sijui kama kuna yoyote anaweza kufika hata nusu ya album za huyu mama.
 

enhance

JF-Expert Member
Apr 10, 2014
449
0
Hao wote hakuna anaeweza kumfikia Jenifa Mgendi,Huyu alikuepo toka enzi hizo na sijui kama kuna yoyote anaweza kufika hata nusu ya album za huyu mama.

Mkuu hapa hoja ni nani mkali kwa uimbaji? na wala sio kuwa na albam nyingi! zinaweza kuwa nyingi lakini hakuna ubora!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom