Nani mwanasiasa unaependezwa naye,ungependa awe role model wako TZ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwanasiasa unaependezwa naye,ungependa awe role model wako TZ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Jun 5, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jf binafsi namu admire sana JJ MNYIKA ktk field ya siasa kutokana na umahiri wake katika kuchambua hoja!

    Je,ww mwana jf ni mwanasiasa gani ambaye ni role model wako?
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    JJ MNYIKA, Tundu Lissu, Zitto Kabwe na Freeman Mbowe
     
  3. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema, Mbowe, Lissu, Slaa.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    role model wangu hapa tanzania hajazaliwa bado
     
  5. j

    joely JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mh STEVEN WASIRA
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Zuberi Zitto Kabwe is my role model. Sio tu kwa sababu anatoka chama ninachokipenda na kukiheshimu, lakini Zitto ana qualities ammnbazo ni nadra sana kumkuta nazo kiongozi kijana kama yeye.
    Zitto hapelekeshwi na mtu hata siku moja, anajiamini na muda mwingi anasimamia ukweli kuliko kusukumwa na mkumbo ama personal interest.
    Zitto ni kiongozi anayejua maana ya upinzani na anajiamini sana kwa mambo anayoyafanya.
    HE IS MY TRUE ROLE MODEL...
     
  7. M

    Mzalendowetu Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wabunge makamanda wote wa CDM
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    wabongo bana....mnapenda vitakwimu vya kipuuzi sana......
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    My role model is Benjamin W. Mkapa, nilipenda sana style ya uongozi wake na hata sasa bado anasimamia misimamo yake. Swala la ufisadi hakuna aliyemkamilifu, nayapenda mema aliyoyafanya kwa ujumla
     
  10. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 534
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Nyerere RIP. Hajatokea mwingine kama yeye hapa TZ. Tuombee atokee miongoni mwa wajukuu zetu wanaokuja.
     
  11. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,400
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Jakaya mrisho kikwete
     
  12. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Dkt. Slaa and Filikunjobe
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Lusinde wa Mtera
     
  14. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,337
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    DR WILBROD PETER SILAA.. amenifanya nijue THE BEAUTY OF THE POLITICS..sasa nalala siasa naamka siasa..kasababisha niijue tanzania tuliyomo na kunitoa kwenye kifungo cha ujinga kwa miaka mingi kwa kuamini JESHI, SERIKALI na TISS ni vitu vya kuvitamka kwa sauti ya chini tena ukiwa chooni peke yako.. nina mengi sana ila hayo kwanza..
     
  15. S

    Starn JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NAPE huyu ni jembe
     
  16. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Prophet G. Lema hasa kwa harakati na ujasiri wake.

    Zitto kabwe hasa kwa demokrasia yake na misisimamo yake.
     
  17. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    William John Samwel Malecela, mtoto wa waziri mkuu mstaafu John Malecela. Napenda sana anavyoendesha siasa zake hasa kwenye wall yake ya fb.
     
  18. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 532
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Dr Wilbrod Slaa
     
  19. J

    JUDITH MGASSE Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namadmire Mh. Ben! napata raha ata nikimwona anaongea! huwa anajiamini na naonesha kufahamu nini anaongea.......! he is always serious! nam admire sana! mh. slaa kanifanya nipende siasa, Halima Mdee nampenda huwa anajiamini sana wanawake wachache wako kama yeye! Mh mbowe, January Makamba!
     
  20. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,092
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Maige,Ngeleja,Wasira,lusinde
     
Loading...