Nani MtaniJembe matoke ya leo Yanga SC TZS 93,562,500


Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
#‎NaniMtaniJembe‬
Matokeo mpaka kufikia leo saa 6 mchana ni:
Yanga SC TZS 93,562,500
Simba SC TZS 6,437,500

Bado siku 4 kufikia tamati ya shindano ya hili ambapo Disemba 21 mshindi atakabidhiwa kitita cha pesa alizoshinda.

Tuendelee kupiga kura kwa wingi ili mnyama atoke kapa siku ya mwisho.

Yanga "Daima Mbele Nyuma Mwiko"
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
202
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 202 160
Nasikia manji anamwaga mamilioni ya kununulia bia watu wacheze mtani jembe
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
mkia kazi ipo..
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,491
Likes
895
Points
280
Age
29
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,491 895 280
duu hii hatari! wapi Saint Ivunga
 
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
506
Likes
15
Points
35
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
506 15 35
Mwenye nacho huongezewa,asie nacho hata kile kidogo alichonacho hunyang'anywa.
 
Mawingi

Mawingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
213
Likes
22
Points
35
Mawingi

Mawingi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
213 22 35
Nasikia manji anamwaga mamilioni ya kununulia bia watu wacheze mtani jembe

mwambieni na rage anunue
 
Nakapanya

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
1,966
Likes
166
Points
160
Age
39
Nakapanya

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
1,966 166 160
tena nitafurahi Simba wakitoka na sifuri kabisa,ili zisije zikaishia mifukoni mwa walafi wa simba,Yanga kazaneni mlambe hayo mamilion mia moja yoteee
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,371
Likes
2,440
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,371 2,440 280
Hakuna mpenzi wa Simba anayefurahia uongozi wa mbabe wa kisomali ukifikiria na jinsi walivyotumika kule Singida na maccm.Kwa hiyo Simba kutoka nil inawezekana tu!Wapenzi hawana morali na timu yao

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
Vijana wa kimanga wamesusia shindano
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
28,726
Likes
19,516
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
28,726 19,516 280
Wapenzi wengi wa simba ni waarabu wala tende na halua na sio bia.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
849
Likes
91
Points
45
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
849 91 45
Nina mashaka kama watakuja kiwanjani siku hiyo.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
467
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 467 180
Wapenzi wengi wa simba ni waarabu wala tende na halua na sio bia.

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
Rage, mutu ya watu ilisemaga Yanga ni wanywa kibuku na Simba ni wanywa bia, haya matokeo ya nathibitisha kuwa Null Hypothesis si sahihi.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
467
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 467 180
#‎NaniMtaniJembe‬
Matokeo mpaka kufikia leo saa 6 mchana ni:
Yanga SC TZS 93,562,500
Simba SC TZS 6,437,500

Bado siku 4 kufikia tamati ya shindano ya hili ambapo Disemba 21 mshindi atakabidhiwa kitita cha pesa alizoshinda.

Tuendelee kupiga kura kwa wingi ili mnyama atoke kapa siku ya mwisho.

Yanga "Daima Mbele Nyuma Mwiko"
Mwenye kidogo anyang'anywe hata hicho.
 
B

Baba Mkali

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2011
Messages
793
Likes
647
Points
180
B

Baba Mkali

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2011
793 647 180
Kudadeki, bahati mbaya sinywi kabisa pombe wala hata kumnunulia mtu (imani ya dini na msimamo binafsi). Nashindwa kuisaidia timu yangu Simba. Tumedhalilishwaje this time? Hata hivyo nimejiweka pembeni na mambo ya Simba hadi yule msomali ms***i aondoke. Namhisi kama moyoni mwake ni Yanga.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,641
Likes
15,641
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,641 15,641 280
Kilimanjaro Premium Lager
Matokeo ya "Nani Mtani Jembe?"
jioni ya leo:
SIMBA - TZS 7,484,000.00
YANGA - TZS 92,518,400.00
51 minutes ago
52 · Like · 51 Comments · Share ·
More...
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044